[HOT] Vietcombank tuyển dụng 100 chỉ tiêu tại 18 chi nhánh [23.11.2015]

Mấy bạn ơi cho mình hỏi là nếu được nhận hồ sơ thì có nên về ôn bài k nhỉ? Nghe đâu họ chi tbao thi truoc 1 tuần thui
nộp hồ sơ xong nên về ôn bài liền là vừa luôn đó bạn, làm gì được báo trước 1 tuần bạn, hồi mình thi gửi mail thông báo thứ 2, thứ 7 trong tuần thi luôn :)

Các bạn yên tâm đi. Vietcombank có test ngoại ngữ vòng thi viết mà. Nên thiếu bằng ngoại ngữ không sao đâu. Miễn thi đạt vòng thi viết là ổn thôi.

Chứng chỉ tiếnh Anh có 2 loại là toeic or bằng C. TOEIC thi thật kết quả thật, còn tiếng Anh C thì đi mua cũng được cơ mà. Nộp tiền 2 hôm là có. Ai k đủ toeic thì mua bằng C mà nộp. Nhưng cân nhắc vì VCB thi tuyển tiếng Anh khá khó, nếu k làm được bài và tạch thì cũng phí tiền mua bằng nhé.

Chứng chỉ tiếnh Anh có 2 loại là toeic or bằng C. TOEIC thi thật kết quả thật, còn tiếng Anh C thì đi mua cũng được cơ mà. Nộp tiền 2 hôm là có. Ai k đủ toeic thì mua bằng C mà nộp. Nhưng cân nhắc vì VCB thi tuyển tiếng Anh khá khó, nếu k làm được bài và tạch thì cũng phí tiền mua bằng nhé.
Bac khuyen khich ung vien gian lan bang cap.day ak bac. Em phuc bac day

Cái này là mình tư vấn thực tế nó là như thế nào, vì việc thi TOEIC đi đăng ký và đi thi cũng lằng nhằng mất mấy hôm rồi, nhiều trường hợp cần gấp thì ko làm kịp. Trong khi đó chứng chỉ C vẫn được chấp nhận thì thay bằng chứng chỉ C là ok.
Còn bằng tiếng anh C xịn được đóng dấu đàng hoàng chứ có phải bằng giả đâu. Còn cái vụ cứ nộp tiền là có bằng thì đi hỏi mấy ông quản lý nhà nước sao lại cho làm như thế chứ mình đâu có tự vẽ ra được, thực tế là nó như thế thôi.

Thi ra bac cung than thien ma. Cam.on bac. Em biet gi vu bang gia that dau. Em chi quan tam.hoi so tuyen dung quan li rui ro mai ko co kq vong ho so em dang lo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên