[HOT] Vietcombank tuyển dụng 100 chỉ tiêu tại 18 chi nhánh [23.11.2015]

Em đang chờ kq bên VCB HCM mà.
Giờ nộp nữa à.
Anh nhím thấy VCB Tân Bình tuyển gì 3 lần từ tháng 7 tới giờ. @@
dạ vâng anh, hồi đợt nộp đợt tập trung không có quê em, không thì cũng nộp rồi, giờ thấy tuyển đợt 2 có ở quê nên nộp thử xem sao, còn kq bên kia thì lâu quá em nghĩ chắc tạch rồi :D, có cơ hội cứ nộp tiếp luôn anh hì hì, em đang phân vân nộp cho cn Bến Thành hay về quê làm đây :)

Hồi tháng 10, VCB 1 số chi nhánh có đăng tuyển 1 lần mà sao giờ lại đăng tiếp vậy các bác?

hưởng ứng đợt bidv sắp tới chăng bác à :D :D
Em đang chờ kết quả vòng hồ sơ lần đó. Hình như lần đó ko đăng tuyển lên web giờ đăng lại hay sao ấy. Mà e đang lo em mới kiểm tra lại hồ sơ chỗ thời gian từ 2014 đến 2015 mà em ghi là 2014 đến 2014. ko biết có ảnh hưởng j ko. :'(

Hồi tháng 10, VCB 1 số chi nhánh có đăng tuyển 1 lần mà sao giờ lại đăng tiếp vậy các bác?
có Bến Thành, Bình Tây, Q.8, Q.9 phải không bác, chắc có thể đợt này một số chi nhánh có nhu cầu tuyển dụng nên tổ chức thi chung luôn, em nghĩ các bác nên gọi lên nhân sự chi nhánh hỏi lại cho chắc :)

Em đang chờ kết quả vòng hồ sơ lần đó. Hình như lần đó ko đăng tuyển lên web giờ đăng lại hay sao ấy. Mà e đang lo em mới kiểm tra lại hồ sơ chỗ thời gian từ 2014 đến 2015 mà em ghi là 2014 đến 2014. ko biết có ảnh hưởng j ko. :'(
cái đợt 17 chi nhánh đấy hả """'- Vietcombank tổ chức thi viết tập trung cho 17 Chi nhánh: Bến Thành, Bình Tây, Nam Bình Dương, Nam Sài Gòn, Phú Thọ, Sóc Trăng, Tân Bình, Tân Định, Thủ Đức, Tiền Giang, Trà Vinh, Bình Thuận. Thí sinh chỉ được nộp hồ sơ tại 1 trong các Chi nhánh. Thí sinh chỉ được nộp hồ sơ tại 1 Chi nhánh nêu trên, hồ sơ nộp từ 02 Chi nhánh trở lên sẽ bị loại."""" còn cái vụ từ 2014-2014 nếu mình là máy tính mình lọc thì mình loại còn nếu mình là người thì ko đâu. :D mình nộp HO thời gian đấy giờ cũng chưa có kết quả hồ sơ , nghi là họ thi xong và đi nhận việc hết cả rồi :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên