Vietcombank [HOT] Vietcombank thông báo tuyển dụng 404 chỉ tiêu cho 94 chi nhánh trên Toàn quốc [21/07/2017]

Mình pv CN Cần Thơ. Hỏi bạn có am hiểu về chi nhánh đang ứng tuyển ko, vd như Giám đốc là ai, mạng lưới ra sao, kinh doanh ntn ... nói chung là phải tìm hiểu trc. Mình nói chung chung ko à. Biết được mỗi tên ông GĐ

Mình pv CN Cần Thơ. Hỏi bạn có am hiểu về chi nhánh đang ứng tuyển ko, vd như Giám đốc là ai, mạng lưới ra sao, kinh doanh ntn ... nói chung là phải tìm hiểu trc. Mình nói chung chung ko à. Biết được mỗi tên ông GĐ

B ứng tuyển vị trí j? Tỉ lệ chọi cao k? Mình pv GDV Vĩnh Long. 1 chọi 4. Ông GĐ có ngồi hội đồng pv k B?

Minh thi tín dụng. Hội đồng gồm GĐ, phó Gđ, trg phòng DN, Bán lẻ, kế toán, tổ chức hành chính. 6 người nhưng chỉ có 2 người hỏi.

Mình nghe thông tin vị trí Ngân quỹ CN Phú Thọ đã có 2 người là con cháu trưởng phòng đc nhận. Vậy mà bày đặt 22 người đi PV lấy 2 người. Nếu thưc sự là như vậy thì quá chán VCB và phong cách tuyển dung. Mình thấy rất lạ là tại sao pv chỉ hỏi mấy câu rất chung chung như e đã kết hôn chưa, bla bla... Haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên