Vietcombank [HOT] Vietcombank thông báo tuyển dụng 404 chỉ tiêu cho 94 chi nhánh trên Toàn quốc [21/07/2017]

Mình cũng pv chiều qua, thường hỏi những vấn đề chung liên quan đến : công việc hiện tại làm gì, em biết gì về vị trí ứng tuyển, để đạt chỉ tiêu em làm thế nào, em biết gì về VCB, có năng khiếu gì ko.... hoặc những câu hỏi liên quan đến bản thân, công việc. Theo mình thì bí quyết là nói năng lưu loát, ko ậm ừ, tươi tắn vui vẻ :). Và mình thấy bên VCB pv nhanh, tầm 10'. Theo thái độ của HĐPV thì mình đoán 90% là mình trượt rùi :))))

Vcb tb phỏng vấn hôm qua, 9h hôm nay có mặt pv. Mình cbi rất kỹ về hồ sơ cũng như tinh thần để trả lời pv. Vậy mà đến nơ lại bảo hôm nay chỉ kiểm tra hồ sơ, khi nào pv cho hay tiếp. Làm việc thiếu chuyên nghiệp quá. Mất hết 1 ngày làm việc của ngta.

Các bạn cho mình hỏi. Pv ccả cá nhân và SME hay sao ạ. Để còn biết chuẩn bị.

Mọi người cho mình hỏi xíu: có ai biết gì về VCB chi nhánh Gia Định không? tình hình kinh doanh, môi trường làm việc, Chỉ tiêu của 1 QHKH DN là bao nhiêu 1 tháng? Ko đạt có bị sao ko? Trình HS có khó khăn ko? có gặp RR gì ko? Thanks mn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên