Vietcombank [HOT] Vietcombank thông báo tuyển dụng 404 chỉ tiêu cho 94 chi nhánh trên Toàn quốc [21/07/2017]

Mọi người nộp hồ sơ có ai nhận được email phản hồi về việc VCB đã nhận hồ sơ hay chưa không ạ? Và có ai bị chặn nộp hồ sơ do đã ứng tuyển trong vòng 6 tháng gần đây chưa ạ?

Có ai nhận được email phản hồi đã nhận hồ sơ thành công sau khi nộp hồ sơ ko ạ, em chả nhận được gì nên hoang mang quá

Có ai nhận được email phản hồi đã nhận hồ sơ thành công sau khi nộp hồ sơ ko ạ, em chả nhận được gì nên hoang mang quá

Có nhận đc mail báo là hồ sơ nộp thành công à b

Hôm nay mình vào xem lại mới để ý thấy là sau khi tạo hồ sơ xong phải vào phần tin tuyển dụng, apply một lần nữa mới được. Bữa mình k để ý thấy bước đó, hôm nay vào phần Danh mục hồ sơ đã nộp thấy k có hồ sơ nào mới biết TT.TT, hèn gì thắc mắc sao nộp xong chả nhận được mail gì cả

ủa sao mình chỉ nhận được thông báo là đã nhận hồ sơ thôi chứ không có nêu tên đầy đủ và vị trí ứng tuyển nhưng rõ ràng mình kiểm tra trong danh sách việc dã nộp hồ sơ thì có hồ sơ ứng tuyển của mình mà hic hic, có ai như mình không vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên