Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 12 Giao dịch viên [24.10-25.10.2013]

slg dự thi gấp 10 lần nhu cầu tuyển dụng. nên 117 là của sgd thôi. chứ 117 của 10 chi nhánh thì thiết viết xong là đỗ luôn r

của SGD thôi, lần trước thi tập trung Hạ Long cũng 1 chọi 8. Mà không biết đề thi của SGD có cùng đề thi của 10 chi nhánh không nhỉ?

Tại vì thấy có bạn bảo thi ở hội sở chính chứ không phải thi ở SGD nên mới thắc mắc

Mình vừa nhận được điện thoại, họ hỏi địa chỉ để gửi giấy báo dự thi thì phải trong khi đó mình đã có hai phong bì ghi sẵn địa chỉ và có tem đàng hoàng, chưa biết nội dung cụ thể như nào, cũng không thấy gửi email...

- - - Updated - - -

Nếu bạn có thông tin gì thì thông báo nhé. Hôm t đi nộp hồ sơ ghi nhầm địa chỉ mail vào tờ đăng ký. Nên bi giờ lo lắng quá. :(
Không biết chi nhánh Hải Dương thông báo theo hình thức nào nữa. Mong là gọi điện. hix

Mình vừa nhận được điện thoại, họ hỏi địa chỉ để gửi giấy báo dự thi thì phải trong khi đó mình đã có hai phong bì ghi sẵn địa chỉ và có tem đàng hoàng, chưa biết nội dung cụ thể như nào, cũng không thấy gửi email...

c thi chi nhánh nào thế? t thi nhánh Trung Đô, cũng thi ở Hội sở.
uh, cảm ơn bạn, nhưng thấy mọi người lấ giấy dự thi mà mình chưa nhận được thông báo về nó nên cũng hơi lo, mai mà không có ji chắc gọi điện cho chi nhánh hỏi thử

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên