cái bọn này lạ thật, đc tuyển dụng xong là phủi tay. Mình chắc ng nhiệt cmn tình nhất cái VCB này mất
em cũng mong em đậu để báo cho anh cơ mà đợt rồi em tạch, hình như đợt rồi chỉ nhận bộ phận thẻ vs gdv ah anh, k có tín dụng đúng k anh

2 đứa vào phòng thể nhân chắc sắp bị đuổi rồi vì cơ bàn toàn đực, phòng đek cần

tình hình là các bạn đã được gọi đi làm chưa??đọt này các bạn được phân công vào vị trí gì thế??có phải lên Sóc Sơn không??
Ui,hôm nay mới vào lại ub,căn bản hôm nào t cũng về muộn. Hôm qua còn 8h15 mới ra khỏi nh,xuống tầng 1 thấy mấy chú bảo vệ đang xem tây du kí,còn rủ mình lại xem)))))). T vào phòng thẻ c ạ. Nc t hài lòng với môi trường ở đây. Đợt này vào 12 bạn,mà hầu như đủ các vị trí,gdv,thẻ,kh cá nhân,kh doanh nghiệp. Có 3 bạn về phòng gd nhưng toàn phòng vip,xung quanh khu bờ hồ thoai. Sorry c vì thông tin chậm trễ,hi vọng vẫn còn có ích với c))))))).

Ui,hôm nay mới vào lại ub,căn bản hôm nào t cũng về muộn. Hôm qua còn 8h15 mới ra khỏi nh,xuống tầng 1 thấy mấy chú bảo vệ đang xem tây du kí,còn rủ mình lại xem)))))). T vào phòng thẻ c ạ. Nc t hài lòng với môi trường ở đây. Đợt này vào 12 bạn,mà hầu như đủ các vị trí,gdv,thẻ,kh cá nhân,kh doanh nghiệp. Có 3 bạn về phòng gd nhưng toàn phòng vip,xung quanh khu bờ hồ thoai. Sorry c vì thông tin chậm trễ,hi vọng vẫn còn có ích với c))))))).
đợt mới vào này mà thêm tận 12 bạn hả bạn, nhiều vậy nhỉ

Sao về muộn vậy bạn?vất vả quá ah,mà 3 bạn về PGD còn lại các bạn ở lại SGD ah,hôm nào lên đó gửi tiền thăm các bạn tý nhỉ.hii.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên