Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

Mình nộp Tài chính Kế toán VCB, cũng vừa được gọi lên lấy giấy báo. Nhưng lại trùng với lịch thi Viettel, confuse quá :-(

Viettel tuyển kế toán cũng thi trùng ah c, t đang định nộp. haiz Hôm nào thi cậu??. mình bên DVKH, lần đầu tiên đi thi phải lên tận nơi lấy giấy báo :D

hic. lại rớt rồi sao. sdt nào gọi thế mọi ng. t gọi lại hỏi với.

Mình cũng nhận dc tin nhắn đến lấy lịch thi thui, ko biết bao giờ thi:-/

mai t cũng mới đi lấy. Có bạn nào đi lấy thông báo của DVKH thì cho t biết chút thông tin nhá. Hồi hộp mà chưa đi lấy được

Mình vừa đi lấy giấy báo về. Thi thứ 7 này, nghiệp vụ và tiếng anh – thi trắc nghiệm trên giấy. Chắc sẽ mất cả buổi sáng. Mình đến thì thấy cả các bạn thi Dịch vụ khách hàng, tài chính… đều đến lấy giấy báo thi. Chắc thi chung 1 đợt luôn. Giấy báo thi có dán ảnh của mình, nên không biết k có giấy báo thi thì có được thi không, nên gọi lại cho VCB để hỏi luôn trong TH bạn k thể lấy giấy báo thi.

Không biết là có lấy hộ giấy báo dự thi được không mọi người nhỉ? Mình đang ở quê mà mưa gió thế này nên ngại xuống Hn lấy quá.

043.825.46.72 gọi cho mình, bạn thử gọi lại xem, tớ nhìn thấy chị phát giấy dự thi tên Bùi Hồng Hải

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên