Vietcombank [HOT] Vietcombank CN TPHCM tuyển dụng 34 cán bộ (GDV, NV Tín dụng, TTQT…) [10.06.2013]

tình hình sao VCB HCM đông đúc thế này.

chọi cao lắm đây.

mà lạ nhỉ bọn mình qua vòng hồ sơ thì chỉ nhận mail còn có bạn j đó nói có người gọi điện báo hồ sơ out, VCB HCM tốt nhỉ, out gọi báo còn đậu chỉ mail thui.

chọi cao lắm đây.

mà lạ nhỉ bọn mình qua vòng hồ sơ thì chỉ nhận mail còn có bạn j đó nói có người gọi điện báo hồ sơ out, VCB HCM tốt nhỉ, out gọi báo còn đậu chỉ mail thui.
ủa có vụ gọi out nữa hả, tui chưa nhận dc tin tức gì...mà sao biết chọi cao vậy, thấy 3 4 người cmt phía trên thì hết 2 3 người tạch r =]]] :-< trong đó có mình

ủa có vụ gọi out nữa hả, tui chưa nhận dc tin tức gì...mà sao biết chọi cao vậy, thấy 3 4 người cmt phía trên thì hết 2 3 người tạch r =]]] :-< trong đó có mình

mình thống kê từ nhiều topic về vcb, hix, chôi quá đê, mà nhiều nên mới mail cho gọn ko call nhắn tin thêm j hết

tỷ lệ chọi bn a? ^^ Hóng hớt vs, biết Tân Định bn cho e hóng vs

anh thấy HCM, Bến Thành, nam sài gòn nhiều người hóng hớt, còn Tân định ít, mai cho em rùi.

anh chữ L mà số báo danh gần 100 rùi, ko biết đến tên Yến, Ý thì chắc....hix, lúc vietin thì số báo danh chữ L này trong top 70 người đầu còn VCB thì L đã đội lên nằm trong top 100. chăc là số thí sinh sẽ khủng lắm đây

anh thấy HCM, Bến Thành, nam sài gòn nhiều người hóng hớt, còn Tân định ít, mai cho em rùi.

anh chữ L mà số báo danh gần 100 rùi, ko biết đến tên Yến, Ý thì chắc....hix, lúc vietin thì số báo danh chữ L này trong top 70 người đầu còn VCB thì L đã đội lên nằm trong top 100. chăc là số thí sinh sẽ khủng lắm đây
may gì, cái gì cũng có lý do of nó hết. K dưng moh ngừ ta siết đầu vào đâu a :) E nghi lắm

hihi, cái này chắc tại số người rớt ít nên gọi đỡ tốn đó a....chắc chọi đông lắm đây;))

chọi cao lắm đây.

Tình hình là mình apply bên chi nhánh Kì Đồng và đến bây giờ chưa có thông tin gì cả. Ai tương tự thì zô xôm tụ đê.
Hay là đã out rồi cũng không chừng.@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back