Vietcombank [HOT] Vietcombank CN TPHCM tuyển dụng 34 cán bộ (GDV, NV Tín dụng, TTQT…) [10.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Các bạn ơi cho mình hỏi, mình học DH Tài Chính-Marketing,tn loại khá, mà 1 năm KN ở ACB thì VCB có cho qua vòng hồ sơ ko nhỉ?...hix.
-------------Ngóng MB:((

tuỳ yêu cầu của từng chi nhánh và số lượng hồ sơ ứng tuyển

chi nhánh HCM là ko ok.

chi nhánh LA, TG cho đó bạn

Các bạn cho mình hỏi, VCB HCM nhận hồ sơ ứng viên có kiểm tra kỹ không vậy? Mình có SYLL có xác nhận chính quyền địa phương 2012 và giấy khám sức khỏe 2012, vậy có dc nhận hồ sơ k?

Các bạn cho mình hỏi, VCB HCM nhận hồ sơ ứng viên có kiểm tra kỹ không vậy? Mình có SYLL có xác nhận chính quyền địa phương 2012 và giấy khám sức khỏe 2012, vậy có dc nhận hồ sơ k?

xem kỹ chi tiết từng trang bạn ạ. đi chứng thực lại đi rồi nộp vẫn còn kịp mà.

Mình cũng nộp SYLL giấy khám sk cũ, rồi sửa số lại, cô nhân sự kiểm tra biết rồi hỏi mình: "2012 phải ko?" Mình trả lời " Dạ" (cười) Xong. Cô cừơi và nhận hs thôi :)

Mình cũng nộp SYLL giấy khám sk cũ, rồi sửa số lại, cô nhân sự kiểm tra biết rồi hỏi mình: "2012 phải ko?" Mình trả lời " Dạ" (cười) Xong. Cô cừơi và nhận hs thôi :)
cái này k quá 6 tháng là được moh, đến khi thi đậu thì bổ sung thoy :) hợp thức hóa đi thi

mới đi nộp dìa, mình chỉ có bằng liên thông thôi, người ta vẫn nhận, mà hok bít có được gọi hok nữa :-<

Mình nghe chị kiểm tra hồ sơ nói là trong tuần này có kết quả vòng hồ sơ. bạn nào được nhận email đi test thì len tiếng cho mọi người biết nha bà con cô bác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên