VietABank [HOT] VietABank tuyển dụng nhiều vị trí cho Khối KH Cá nhân trên toàn quốc [03.08.2013]

bạn nộp GDV làm việc ở đâu vậy?

Mình vừa nộp lúc 4h30p chiều nay vị trí GDV mà 5h kém nhận đc đthoai từ phòng nhân sự của NH. Không nghe kịp. huhu... sao họ gọi nhanh thế. CHưa đầy 30p. Mai mình có nên gọi lại k cả nhà oi???

mọi người cho mình hỏi là mình chỉ cần down file thông tin về thôi đúng không? đâu cần phải nộp kèm đơn xin việc hay bằng cấp scan? mình mới ra trường chưa có nhiều kình nghiệm trong vấn đề xin việc mong mọi người giúp đỡ,.,
thank all ^^

mọi người cho mình hỏi là mình chỉ cần down file thông tin về thôi đúng không? đâu cần phải nộp kèm đơn xin việc hay bằng cấp scan? mình mới ra trường chưa có nhiều kình nghiệm trong vấn đề xin việc mong mọi người giúp đỡ,.,
thank all ^^
Chỉ cần down bản TTƯV thui rùi gửi cho họ, tớ vừa làm như vậy mờ. chúc may mắn nha. Đang chờ kết quả thi nhanh bên bidv chán quá lân la cả Viêt A. hehe

nộp với hy vọng thoát khỏi cảnh thất nghiệp thôi các bạn ơi, hic

Thông tin cá nhân của VietA còn khai thác quan hệ cá nhân của mình mạnh quá nhở, bạn nào quan hệ rộng chắc là ok. :)

Mọi người ơi. nộp hồ sơ qua mạng hay nộp trược tiếp nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên