[HOT] VIB tuyển dụng Thực tập sinh (cơ sở để trở thành nhân viên chính thức).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh ơi cho em xin 1 chân với nhé
Họ và tên: Nguyễn Thị Kim Liên
Trường: Đại học KTQD
Khoa: TM & KTQT
yahoo: kimlien_4908
ĐT: 0904364725
Cảm ơn anh nhiều ạ

Anh ơi cho e hỏi là phải scan tất cả những hồ sơ yêu cầu ở trên ạ? (kể cả đơn xin thực tập viết tay ạ?)
Cảm ơn anh nhiều ạ!

a Hưng ơi, hiện e đang là sv năm 3, nên vẫn phải đi học nửa buổi. Như vậy có đủ yêu cầu và thời gian tham gia thực tập ko anh?
a trả lời sớm giúp e nhé. thk anh :D

a Hưng ơi, hiện e đang là sv năm 3, nên vẫn phải đi học nửa buổi. Như vậy có đủ yêu cầu và thời gian tham gia thực tập ko anh?
a trả lời sớm giúp e nhé. thk anh :D
Năm 3 thì chưa đủ điều kiện em ạ, cứ chơi đi, năm sau có mà :)
@ http://ub.com.vn/member.php?u=562 truongtranvan: Nếu gửi qua mail thì e nên scan đủ. Nếu có thể hãy đến nộp trực tiếp nhé.
@ Các bạn chưa nhận đc tin: Tin đc gửi trên hệ thống nội bộ của diễn đàn, không phải gửi qua mail của các bạn. Check tin nhắn nội bộ nhé.
http://ub.com.vn/member.php?u=562

Anh Hưng ơi muốn đăng ký thực tập tại ngân hàng thì làm thế nào ạ?
Anh cho em hỏi thời gian thực tập đến bao giờ ạ?
Em cảm ơn anh ạ! :)

Anh Hưng ơi muốn đăng ký thực tập tại ngân hàng thì làm thế nào ạ?
Anh cho em hỏi thời gian thực tập đến bao giờ ạ?
Em cảm ơn anh ạ! :)
Anh gửi thông tin qua hệ thống tin nhắn trên diễn đàn, e làm theo hướng dẫn nhé.
Nhân tiện, a rename tên em từ hoangphuong1089@yahoo.com thành hoangphuong1089 cho dễ nhớ nhé.

Họ tên:Hoàng Thị Phương
Trường :ĐH Công Đoàn
Khoa:QTKD
mail:Hoangphuong1089@yahoo.com.vn
Cảm ơn anh ạ!:)

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

:) em cảm ơn anh!

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

Anh ơi cho em hỏi lịch thực tập đến bao giờ được không ạ?Vì bọn em bắt đầu thực tập từ tháng 1 rùi.Còn 2 tháng nữa là phải viết báo cáo rùi ạ.Em cảm ơn anh!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88