TPBank [HOT] TPBank tuyển dụng 64 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 3, 4/2016)

bạn có số nhân sự của TP bank à? cho mình với, gì mà lâu thế ko biết nữa
Quy trình tuyển dụng bên bank này có vẻ lâu la quá, lần nào hỏi nhân sự xem có kết quả phỏng vấn chưa, nhân sự cũng bảo tuần này có mà bao nhiêu cái tuần này rồi chưa thấy đâu :(((

Trước Tết mình có nộp CV vị trí Chuyên viên quản trị rủi ro thị trường. PV cuối tháng 1 đi PV vòng 1. Đến tận giữa tháng 3 đi PV vòng 2. Đến giờ vẫn chưa có hồi âm gì. Chắc họ quên mất trường hợp của mình rồi hay sao ý!!!!
Mình cũng đi PV hôm 18/3 mà chưa thấy hồi âm gì nè, hỏi nhân sự thì họ bảo là sẽ thông báo kết quả cho những người không trúng tuyển nữa

Mình cũng đi PV hôm 18/3 mà chưa thấy hồi âm gì nè, hỏi nhân sự thì họ bảo là sẽ thông báo kết quả cho những người không trúng tuyển nữa

Đúng rồi bạn. Trước khi về mình cũng cẩn thận nhờ chị ý chẳng may mình có fail thì cũng mail báo 1 tiếng mà. Cái mình lo là mình PV vòng 1 từ hồi trước tết, pv2 thì giữa tháng 3, cơ mà lúc ý thấy có 3 bạn PV với mình thôi. K biết có phải ít quá nên họ quên k :p:p:p

Đúng rồi bạn. Trước khi về mình cũng cẩn thận nhờ chị ý chẳng may mình có fail thì cũng mail báo 1 tiếng mà. Cái mình lo là mình PV vòng 1 từ hồi trước tết, pv2 thì giữa tháng 3, cơ mà lúc ý thấy có 3 bạn PV với mình thôi. K biết có phải ít quá nên họ quên k :p:p:p
Vị trí mình phỏng vấn lấy 5 người, trong đó lấy 4 nam, 1 nữ nhưng mình thề là hôm đi phỏng vấn mình thấy có đúng 1 nam, còn lại toàn nữ, mấy ngày sau có cái tin TPB gia hạn tuyển dụng nhiều vị trí, trong đó có vị trí mình PV, không biết có phải họ cũng quên rồi ko :))

mình cũng pv sơ loại hôm đấy này, b sau bao lâu thì có kq thế :(

Trước hết mình thấy các bạn nên bình tĩnh. Ngân hàng nào cũng thế, từ vong này sang vong khác đợi kết quả thương phải mất 7-10 ngày mới có thông báo về vòng tiếp, còn fail thì tầm 10-15 ngày( nếu ngân hàng đó có gửi mail báo trượt)
PV sơ loại của TPBank mới hôm 29-31/3. qua 2 ngày thứ 7,cn NH k làm việc, hnay thứ 2 mới bắt đầu. mn đừng sột ruột quá. còn đợi từ giờ cho đến hết thứ 6 k có kq pv sơ loại thì chắc là out rồi. Mình cũng đi pv hôm 31, mình nghĩ trong tuần này mới có kết quả.
Còn mn trao đổi thông tin gì hữu ích hơn đi, cho bài nó đỡ loãng.

Vị trí mình phỏng vấn lấy 5 người, trong đó lấy 4 nam, 1 nữ nhưng mình thề là hôm đi phỏng vấn mình thấy có đúng 1 nam, còn lại toàn nữ, mấy ngày sau có cái tin TPB gia hạn tuyển dụng nhiều vị trí, trong đó có vị trí mình PV, không biết có phải họ cũng quên rồi ko :))

Bạn PV vị trí gì thế? Có đúng đợt đang tuyển dụng k? Của mình là có tin tuyển dụng từ trước tết cơ :eek::eek::eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên