Các anh chị đã đỗ vị trí này cho em ít kinh nghiệm đi ạ
Em được gọi ngày mai 12/3/2015 phỏng vấn, nếu qua vòng phỏng vấn em có phải thi vòng thi viết không ạ. Vì e nghe nói phải qua thi viết mới phỏng vấn, hay là em có 5 tháng làm vị trí tương đương tại VPBank nên được qua vòng thi viết!!
Các anh chị đã đi làm vị trí này rồi công viêc có vất vả không ạ, lương tháng họ trả bao nhiêu ạ, và sau bao lâu được xem xét trở thành nhân viên chính thức.
Em cảm ơn anh chị nhiều lắm :)

Các anh chị đã đỗ vị trí này cho em ít kinh nghiệm đi ạ
Em được gọi ngày mai 12/3/2015 phỏng vấn, nếu qua vòng phỏng vấn em có phải thi vòng thi viết không ạ. Vì e nghe nói phải qua thi viết mới phỏng vấn, hay là em có 5 tháng làm vị trí tương đương tại VPBank nên được qua vòng thi viết!!
Các anh chị đã đi làm vị trí này rồi công viêc có vất vả không ạ, lương tháng họ trả bao nhiêu ạ, và sau bao lâu được xem xét trở thành nhân viên chính thức.
Em cảm ơn anh chị nhiều lắm :)
bạn đỗ chưa bạn? mình thấy lại tuyển đợt nữa rồi, không biết như nào
bạn làm ở đấy chưa cho mình xin ít kinh nghiệm với ;):p:p:p:p:oops:

Sao tuyển dụng chức danh gì mà cái gì cũng làm hết vậy, vừa có chỉ tiêu kinh doanh tìm kiếm khách hàng, vừa scan hồ sơ, phân tích tờ trình, định giá lại còn đi công chứng đăng ký và giải ngân. Ở ngân hàng mình nhiêu đó là 5 nhân viên đấy! Nhưng lại làm trợ lý cho cv qhkh nữa chứ, vậy k/h mình mang về có ghi nhận cho mình k? Mình cũng k hiểu cái từ hỗ trợ cho lắm, nghĩa là đi theo sai gì làm nấy à?

có bạn nào đi thi viết về chưa, review đi mọi người, được hẹn 24/7 đi thi viết mà hoang mang quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên