TPBank [HOT] TienPhong Bank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (

sao điền vào cái đơn ứng tuyển của web tienphong bank, cái chỗ khu vực dự tuyển ko có Quảng Ninh để chọn nhỉ?

Mọi người cho mình hỏi, trong cv phần mã số điền mã công việc hay là trống vậy? :(

ko biết bgio NH này bắt đầu gọi fv nhỉ :)). nộp dc 10 ngày rồi đấy :))

Nộp ngân hàng này chả bao giờ được gọi. Lần này lại hóng xem sao :D

Tớ nộp hồi tháng 7, tháng 8 kêu đi test, một tuần sau đi làm. Cơ mà thấy lương cũng dc, đợt này k mất phí đào tạo nhé bạn

Bác nào đi làm rồi share anh em chúng em ít kinh nghiệm thi cử cũng như hành trình tuyển dụng với ạ. THanks các bác

bạn đang làm TienPhong r hả bạn. có mấy vòng tất cả vậy bạn, chắc là thi viết + fv nhỉ. :D

Đợt tớ mới thi hôm 28/9: TN chung cho cả 4 phần, av, IQ, ngiệp vụ và kĩ năng bán hàng. 100 câu chẵn, cứ làm mà tổng trên 50 là dc gọi đi pv. Pv tầm 10, 15 phút thôi. Rất nhanh chóng và dễ out :). Đề thi các bạn có thể lên giang blog để down về xem thử. Đợt của tớ IQ trúng cũng nhìu, but hok bik làm nên dc có 10/20 ah. Nói chung là tớ chưa thấy cái đề NH nào mà IQ khó bà cố như NH này. Đợt tớ thi BIDV cũng k ác liệt như zị. 28/9 test thì 3/10 kêu tớ đi pv rùi 9/10 có mail gọi đi làm. Tớ làm kv HCM nhé. Luơng tầm 6.8 tính cả phụ cấp, chưa thuế và bảo hiểm nhé các bạn. Cơ mà đang thi vietinbank :) nên k biết sau này có gắn bó tiếp dc k :)

Đợt tớ mới thi hôm 28/9: TN chung cho cả 4 phần, av, IQ, ngiệp vụ và kĩ năng bán hàng. 100 câu chẵn, cứ làm mà tổng trên 50 là dc gọi đi pv. Pv tầm 10, 15 phút thôi. Rất nhanh chóng và dễ out :). Đề thi các bạn có thể lên giang blog để down về xem thử. Đợt của tớ IQ trúng cũng nhìu, but hok bik làm nên dc có 10/20 ah. Nói chung là tớ chưa thấy cái đề NH nào mà IQ khó bà cố như NH này. Đợt tớ thi BIDV cũng k ác liệt như zị. 28/9 test thì 3/10 kêu tớ đi pv rùi 9/10 có mail gọi đi làm. Tớ làm kv HCM nhé. Luơng tầm 6.8 tính cả phụ cấp, chưa thuế và bảo hiểm nhé các bạn. Cơ mà đang thi vietinbank :) nên k biết sau này có gắn bó tiếp dc k :)
uây lương cao thế :-o. mới đi làm mà lương bạn cao nhỉ :p. thi vao BIDV đi bạn, BIDV lương cao ngất ngưởng, ông a tờ làm ở đấy mấy năm mà giờ lương 38tr/ tháng :((

Bạn ơi, thế cho mình hỏi bạn có đi học việc, đi đào tạo hay thử việc j ko, hay kêu vào làm luôn hả bạn?chia sẻ cho mình biết với. Thanks bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên