[HOT] Thưởng 02/09/2012 tại các ngân hàng

Tùy NH nhé. Bên mình chỉ cần đang làm việc tính đến ngày mùng 2/9 là đều được thưởng 500k (dưới 6T và thử việc)

Hjx bạn ơi, thưởng 2.9 thường phát trước đó hoặc 31.8, chứ ký hợp đồng thử việc bắt đầu vào ngày thứ 7 - 1/9 mà 2/9 thưởng 500k mình thấy ko khả thi rồi bạn ạ. +_+

Cập nhật mới tinh từ Ocean đây: Thử việc, học việc, bảo vệ, tạp vụ... 500K
Chính thức từ 1/7 : 1tr
Chính thức dưới 8 tháng: (Thời gian chính thức*0.5 lương chức danh/8th), dưới 1tr được làm tròn lên 1tr( tốt bụng quá :D)
Chính thức 8th trở lên: 0.5 LCD
:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ngồi đọc hết 1 lượt thì e có cái nhìn gần hơn 1 chút về các bank rồi, hơi thất vọng với tech đó, masan to đùng thế cơ mà ko chú ý gì tới tech nhỉ? ;))

Anh Hưng ơi, thưởng tín dụng cho bọn em đi. Xem như là quà lễ nè. Cơ mà thưởng cho nick màu xanh thui.
Nick màu cam có bank thưởng rùi mà, nên k được tính :)) :))

Cập nhật mới tinh từ Ocean đây: Thử việc, học việc, bảo vệ, tạp vụ... 500K
Chính thức từ 1/7 : 1tr
Chính thức dưới 8 tháng: (Thời gian chính thức*0.5 lương chức danh/8th), dưới 1tr được làm tròn lên 1tr( tốt bụng quá :D)
Chính thức 8th trở lên: 0.5 LCD
:D

Bổ sung thêm: Lương chức danh (LCD) cao thấp tùy vào vị trí của CBNV: Nếu LCD 5 củ thì được thưởng = 0.5*5=2,5 chai; ai mà 10 củ hay hơn nữa thì...ngọt quá, các bác tự tính nhé:D
OceanBank chơi chội ghê, sẽ có những người được trên dưới 10tr lận, phê phết =))

Bổ sung thêm: Lương chức danh (LCD) cao thấp tùy vào vị trí của CBNV: Nếu LCD 5 củ thì được thưởng = 0.5*5=2,5 chai; ai mà 10 củ hay hơn nữa thì...ngọt quá, các bác tự tính nhé:D
OceanBank chơi chội ghê, sẽ có những người được trên dưới 10tr lận, phê phết =))

các bác update nhanh quá. iem đang định lên đây thông báo đã thấy update tin của OJB roài.hehe

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vietin thảm quá, năm nay lương thưởng đều chán, ai cũng than quá trời

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8