SHB [HOT] Thông báo tuyển dụng vị trí CV/NV tại các Đơn vị KD SHB đợt 2/2014 [01.04.2014]

tuyen nhieu chi nhanh vay,den luc thi test minh co duoc thi o cn minh ung tuyen ko? hay phai thi tap trung vay m.n,ai biet tra loi giup minh voi?

hic mình đọc cái k bao gồm này thấy khó hỉu quá. định nộp GDV chi nhánh Ninh Bình vì thấy NB k nằm trong phần k bao gồm. nh đến khi tra mã vùng thì lại k thấy có NB. vậy rút cục là NB có tuyển k nhỉ?? có bạn nào bít k giúp mình cái thắc mắc này với :(
T ở Thái Nguyên cũng thế. Bạn có apply nữa không?

hic mình đọc cái k bao gồm này thấy khó hỉu quá. định nộp GDV chi nhánh Ninh Bình vì thấy NB k nằm trong phần k bao gồm. nh đến khi tra mã vùng thì lại k thấy có NB. vậy rút cục là NB có tuyển k nhỉ?? có bạn nào bít k giúp mình cái thắc mắc này với :(
T ở Thái Nguyên cũng thế. Bạn có apply nữa không?

Có bạn nào nộp đợt 20.3 đã nhận được email hay tin nhắn ggì chưa vậy? Gần 2 tuần rồi mà tớ chưa thấy gì? o_O Không biết là sao rồi đây

T ở Thái nguyên cũng thế nè. Bạn có apply nữa không?

Vị trí tín dụng nào cũng đòi kinh nghiệm cả, lại bồi thêm câu "Không nhận hồ sơ không đạt Yêu cầu tuyển dụng". SV sao có kngh NH được.

T ở Thái nguyên cũng thế nè. Bạn có apply nữa không?
t chưa apply vì mấy nay bận quá. mà Ninh Bình cũng mới tổ chức thì GDV cách đây mấy tháng cho PGD mới. vậy nên chả hỉu là như nào. h đi xem còn lịch k, còn lịch thì mình cứ nộp xem biết đâu..:D

Tớ cũng nộp cv mà có phản hồi toàn tiếng anh, hình như bị lỗi hay sao ý, gửi tiếp vẫn thế các bác ạ, không biết sao nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên