SHB [HOT] Thông báo tuyển dụng vị trí CV/NV tại các Đơn vị KD SHB đợt 2/2014 [01.04.2014]

Hôm trước m đi pv giao dịch viên ở SHB Vĩnh Phúc thấy chị tiếp tụi mình bảo 27/04 sẽ thi tập trung ở HVNH mà. Sau đó sẽ có 1 vòng phỏng vấn nữa. sao bây giờ vẫn chưa có thông báo nhỉ?

Bạn nào thi viết ở Đồng Nai ngày 27/4 , có ai được thông báo kết quả chưa , sao lâu rui minh ko nghe thông báo gi cả .:(

t xin trả lời thắc mắc mấy bạn nhé.GDV là dc NH tại chi nhánh ứng tuyển gọi đt trực tiếp thông báo thi.t dc gọi ở chi nhánh HP.các bạn nhớ chú ý đt của mình là dc :)
Cậu thi GDV HP ah? tớ thi CV kế toán tại Thái Bình.mặc dù không học chuyên ngành kế toán.Hi.Mà đề thi kế toán SHB hôm nọ khó thế không biết.Toàn luật j j ý nhiều câu tớ không biết khoanh theo cảm tính.:)

Cứ đợi đi các bạn. SHB lâu mà. Nhanh thì 2 tuần trừ tuần nghỉ lễ ra không thì phải 1 tháng có khi tới tận tháng rưỡi ý chứ nên các bạn tập trung ôn ngân hàng khác đi nếu không chắc chắn ngân hàng này.:rolleyes:

mình có cuộc gọi nhỡ số đuôi 3388 của ngân hàng, ko biết ngân hàng có liên lạc lại ko các bạn hic

Cậu thi GDV HP ah? tớ thi CV kế toán tại Thái Bình.mặc dù không học chuyên ngành kế toán.Hi.Mà đề thi kế toán SHB hôm nọ khó thế không biết.Toàn luật j j ý nhiều câu tớ không biết khoanh theo cảm tính.:)
T con k hoc lai nv co
Lam sai bai tu luan
Nan the :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất