Techcombank [HOT] Techcombank tuyển Thực tập sinh - CVKHDN vừa và nhỏ tại Hà Nội & TPHCM [28.11.2013]

Mô tả công việc:

• Đọc, nghiên cứu quy trình sản phẩm của Techcombank
  • Tư vấn và bán các sản phẩm đơn giản cho Khách hàng.
  • Tham gia giới thiệu, hỗ trợ tư vấn, thẩm định Khách hàng vay vốn cùng Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ
  • Tham gia hỗ trợ Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ hoàn thiện hồ sơ của Khách hàng trong quá trình xử lý hồ sơ
  • Thực hiện các công việc khác có liên quan theo yêu cầu của Người hướng dẫn hoặc Trưởng
Yêu cầu công việc:

• Kiến thức chuyên môn: Sinh viên năm cuối ngành Kinh tế; Tài chính- Ngân hàng; Quản trị Kinh doanh; Kế toán- Kiểm toán;…..
  • Năng lực/kỹ năng: Kỹ năng bán hàng, và kỹ năng thuyết phục Giao tiếp tốt và kỹ năng con người tốt
  • Yêu cầu khác: Có sức khỏe, ngoại hình khá, tính tuân thủ, năng động và sự chuyên nghiệp.
Cách thức ứng tuyển:

Các ứng viên quan tâm vui lòng đăng ký tài khoản và click vào nút "Nộp đơn trực tuyến" phía cuối trang sau, click vào đây. GHI RÕ ĐỊA ĐIỂM LÀM VIỆC MONG MUỐN. ƯU TIÊN ỨNG VIÊN NỘP HÔ SƠ SỚM.

Hạn chót nộp hồ sơ: 28/11/2013

Techcombank

P/s: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Topic Các bước chuẩn bị tốt cho thực tập

3. Topic: Sinh viên năm cuối và câu chuyện thực tập

4. Topic: Câu chuyện thực tập nói ra thấy run run

5. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

6. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

7. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

các bạn ơi cho mình hỏi nộp hồ sơ qua email thì bao gồm những giấy tờ gì vậy?
Theo thông lệ thì hồ sơ bao gồm:
1. Đơn xin thực tập (theo mẫu của công ty)
2. Giấy giới thiệu của khoa, trường
3. Bản sao bảng điểm
4. Bản sao CMND và/hoặc hộ khẩu
5. Giấy khám sức khỏe
6. Bản sao bằng cấp, chứng chỉ khác (nếu có)

Các bạn đã ai có mail gửi gọi đi test vị trí Chuyên viên KH doanh nghiệp SME chưa? mình ở hồ chí minh

có ai có tài liệu ôn k?
Mình thi vào QHDN mà k biết ôn cái gì? tại k học bên ngân hàng

Các bạn ở Hà Nội đã được gọi đi Test hay Phỏng vấn chưa, mình vẫn chưa nhận được gì cả :(

ở tphcm theo mình biết được 2 đợt là 13/12 và 18/12. Nếu qua sẽ có 2 buổi phỏng vấn nữa, nếu ok thì đầu tháng 1 sẽ thực tập. Mình vẫn lên mạng làm đề thi trắc nghiệm chung các bạn ạ. Các bạn cứ tìm rồi luyện thôi

ở tphcm theo mình biết được 2 đợt là 13/12 và 18/12. Nếu qua sẽ có 2 buổi phỏng vấn nữa, nếu ok thì đầu tháng 1 sẽ thực tập. Mình vẫn lên mạng làm đề thi trắc nghiệm chung các bạn ạ. Các bạn cứ tìm rồi luyện thôi
Bạn ơi, bạn có biết là hẹn ngày thi theo vị trí hay là hẹn ngày thi chung k? sao lại phải chia 2 đợt vậy? mà hình như 19/12 mà?

hình như theo vị trí đó bạn. có nhiều đợt test lắm thì phải,bạn thì ngày 19 đó. Mình nhận được thư mời test RBO mặc dù mình đăng kí CVQHKH? thư mời dự thi của bạn có nói rõ test vị trí nào ko? Mà mình cứ tưởng test đề chung còn khi phỏng vấn dựa vào vị trí ứng tuyển họ mới đặt câu hỏi phù hợp chứ?

co bạn nào biết sdt liên lạc vs trung tâm tuyển dụng miền nam không? sao mình gọi số 08-44566868 mà không được.

hình như theo vị trí đó bạn. có nhiều đợt test lắm thì phải,bạn thì ngày 19 đó. Mình nhận được thư mời test RBO mặc dù mình đăng kí CVQHKH? thư mời dự thi của bạn có nói rõ test vị trí nào ko? Mà mình cứ tưởng test đề chung còn khi phỏng vấn dựa vào vị trí ứng tuyển họ mới đặt câu hỏi phù hợp chứ?
Trời, mình đk CVQHKH mà nhận được mail giới thiệu vị trí GDV, ghi là 1m57, vậy rớt cmnr còn đâu hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên