Hiền ơi, thế bạn biết đỗ GDV của Tech rồi ak?mà vị trí VIP là gì vậy bạn?.:) . T cũng thi GDV của Tech cùng đợt với bạn. nghe bạn nói thể này chắc hết thang 12 may ra Tech mới thông báo kết quả.:(
Uh. Thì danh sách là GD chưa ký duyệt, nên nói đỗ là cũng ko chính thức lắm. Chỉ biết là t đã qua các vòng thi ấy. Nay pvan thêm cho vị trí CVKH VIP ấy. thường thì fai có nhiều năm kinh nghiệm thì mới đc làm vị trí ấy. Mình chưa kinh nghiệm j, a GĐ vùng vẫn tạo cơ hội cho t. Nhưng chắc là ko thành rồi. Nay a nhân sự bảo t là vẫn trình t làm GDV thôi. Làm mình đi pvan mà mừng hụt. Còn cái vđe khi nào công bố kq thì chưa ai chắc đc. Nhưng tình hình là cứ đợi thôi

Uh. Thì danh sách là GD chưa ký duyệt, nên nói đỗ là cũng ko chính thức lắm. Chỉ biết là t đã qua các vòng thi ấy. Nay pvan thêm cho vị trí CVKH VIP ấy. thường thì fai có nhiều năm kinh nghiệm thì mới đc làm vị trí ấy. Mình chưa kinh nghiệm j, a GĐ vùng vẫn tạo cơ hội cho t. Nhưng chắc là ko thành rồi. Nay a nhân sự bảo t là vẫn trình t làm GDV thôi. Làm mình đi pvan mà mừng hụt. Còn cái vđe khi nào công bố kq thì chưa ai chắc đc. Nhưng tình hình là cứ đợi thôi

c có được xem danh sách những người đỗ không hiền? Cậu có biết GDV đợt tuyển này TCB lấy bao nhiêu người không ? Chờ đợi thế này sốt ruột q!.:(

Trình GĐ chỉ là cho hoàn chỉnh thủ tục thôi. Chúc mừng bạn Hiền nhé, ăn no ngủ kỹ đợi ngày đẹp đi làm thôi.hihii.

C thi GDV HN hả c? Huhu đợi chờ k hạnh phúc

Trình GĐ chỉ là cho hoàn chỉnh thủ tục thôi. Chúc mừng bạn Hiền nhé, ăn no ngủ kỹ đợi ngày đẹp đi làm thôi.hihii.
Hôm trước tớ cũng nhờ hỏi được thông tin là tớ cũng có tên trong danh sách trình giám đốc kí,nhưng chị nhân sự bảo có tên cũng chưa dam chắc 100% đâu cậu a, nên vẫn cứ lo ý

T ko đc xem c ạ. hị. Mà hình như Tech còn yêu cầu cả chứng chỉ TOEIC hay sao í. Thấy a nhân sự nói loáng thoáng nvay. Mình thì chưa có

chính xác là sau 2 tháng thử việc phải bổ sung bằng Toeic bạn nhé, dựa vào đó để đánh giá xem bạn có đc nhận chính thức ko. tốt nhất có thời gian thì nên thi luôn từ bây giờ, về sau đi làm xin nghỉ cũng hơi khó.

chính xác là sau 2 tháng thử việc phải bổ sung bằng Toeic bạn nhé, dựa vào đó để đánh giá xem bạn có đc nhận chính thức ko. tốt nhất có thời gian thì nên thi luôn từ bây giờ, về sau đi làm xin nghỉ cũng hơi khó.
cho t hỏi chút, tổng cộng là mất 6 tháng, 2 tháng thử việc 4 tháng học việc mới thành chính thức đúng k? thì ngay sau 2 tháng thử việc là fai nộp luôn bằng toeic rồi à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên