T lại k để ý lâu k, nhưng t thấy phòng ý mấy ng trc t đều ra sớm hơn phòng # nên t cũng k hy vọng j :( tại thấy mỗi a ý k hỏi

T lại k để ý lâu k, nhưng t thấy phòng ý mấy ng trc t đều ra sớm hơn phòng # nên t cũng k hy vọng j :( tại thấy mỗi a ý k hỏi
tớ cũng thế. Lúc cái chị mang bầu đặt hồ sơ xuống. Đầu tiên anh í lắc đầu, sau đó lại gaatk đầu. hjx, chả biết thế nào, nhưng chắc mình không có hi vọng gì cả. Bạn được hỏi nhiều không?

tớ cũng thế. Lúc cái chị mang bầu đặt hồ sơ xuống. Đầu tiên anh í lắc đầu, sau đó lại gaatk đầu. hjx, chả biết thế nào, nhưng chắc mình không có hi vọng gì cả. Bạn được hỏi nhiều không?
Sao t thấy có người mang hồ sơ về, có ng để lại hồ sơ? Hôm ý lúc cuối họ còn hỏi t có muốn hỏi j ko? T lại đi hỏi là: Em có bn % đỗ, và theo a em có tố chất làm vị trí này ko? H về nghĩ lại thấy mình ngông cuồng quá. Phù:confused::confused::confused::confused:

Sao t thấy có người mang hồ sơ về, có ng để lại hồ sơ? Hôm ý lúc cuối họ còn hỏi t có muốn hỏi j ko? T lại đi hỏi là: Em có bn % đỗ, và theo a em có tố chất làm vị trí này ko? H về nghĩ lại thấy mình ngông cuồng quá. Phù:confused::confused::confused::confused:
tớ còn chẳng được anh í hỏi là: Em có điều gì muốn hỏi không cơ.hjx. cái phần tố chất thì anh í hỏi tớ luôn rùi.hjx

T thì hỏi là : e biết Tech còn 1 vòng thử thách nữa nếu e may mắn qua đc vòng này, a cho e hỏi là Ngân hàng mình sẽ lấy bao nhiêu % đc ko ạ? Giả sử đợt này có 100 bạn vào thì sau đợt đào tạo a sẽ lấy bao nhiêu ạ?
T thấy t còn hỏi ngu hơn :))

tớ còn chẳng được anh í hỏi là: Em có điều gì muốn hỏi không cơ.hjx. cái phần tố chất thì anh í hỏi tớ luôn rùi.hjx
Uh. a ngồi ngoài là a ít hỏi hả? Anh tên Long thì phải. A ý cg hỏi t là e nghĩ e có tố chất j phù hợp. T nói bla bla.... Sau cg t vẫn hỏi: Theo a thì e có tố chất phù hợp k? Haiz. nghĩ lại nông cạn quá. A ý vẫn trả lời là: Đỗ thì anh ko biết. Nhưng tố chất thì em có 1 số tố chất cho vị trí này. Sau đó anh GĐ vùng ngồi giữa cũng nói tiếp thêm vào... T pvan hôm ấy toàn thấy họ hỏi những câu như kiểu nói chuyện, rồi t trả lời như kiểu kể chuyện hài ý làm họ cười. hix. Sợ họ lại bảo mình lố. Chết mất

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên