Uh. Giao dịch viên nhưng ở Đan Phượng cơ.
t thì đc đưa vào vị trí Nhân viên hành chính chi nhánh Nội Bài. Tớ trên Sóc Sơn mà! có lẽ vì thấy t ko phù hớp với GDV, phù hợp với vị trí đó hơn nên đưa vào vị trí đó.t vừa đi pv về xong! hình như có mỗi mình t! Nếu đc đi làm thì cũng tốt nhưng t lại thích làm dưới nội thành HN hơn! :oops: giá mà vị trí đó nhưng ở Nội thành thì tốt quá!

t thì đc đưa vào vị trí Nhân viên hành chính chi nhánh Nội Bài. Tớ trên Sóc Sơn mà! có lẽ vì thấy t ko phù hớp với GDV, phù hợp với vị trí đó hơn nên đưa vào vị trí đó.t vừa đi pv về xong! hình như có mỗi mình t! Nếu đc đi làm thì cũng tốt nhưng t lại thích làm dưới nội thành HN hơn! :oops: giá mà vị trí đó nhưng ở Nội thành thì tốt quá!
c hnay phỏng vấn tnao, có khó ko? Các chị hỏi những câu gì vậy? Mà hội đồng có mấy người vậy c? ^^

c hnay phỏng vấn tnao, có khó ko? Các chị hỏi những câu gì vậy? Mà hội đồng có mấy người vậy c? ^^
T thi chi co 2n thoi c ak! 1 chi giam doc chi nhanh va 1 xhi ben hoi so. Hoi ve ban than,hieu j ve vi tri do,co nhung pham chat j phu hop.xoay quanh cv cua minh, roi hoi nhung cai kieu nhu noi chuyen,tam su thoi. Cac ban pv vi tri gdv chac hoi khac hoac chuyen ve nvu hon.

Hôm nay ai đi phỏng vấn về có thể cho xin ít kinh nghiệm được không ạ ? Mình lần đầu đi pv Ngân Hàng ạ.. :(

Có ai nhận được SMS của Tech, nội dung kiểu kích hoạt thành công thẻ nội địa, số thẻ, tài khoản Homebanking...các kiểu ko?
Mà mình có làm thẻ đâu, cũng chả có cho ai thông tin làm thẻ cả.
Có lẽ nào???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back