À thế chắc c cũng là anh Tú phỏng vấn fai k? Nhóm t vào a ấy nên chả thấy a nói ai đc ai ko đc? Hẹn cả nhóm chờ kq sau. haizz. biết đc ngay thì tốt.
Nhóm tớ chị Liên, pv xong có 3 mạng ở lại hỏi han tiếp. Mình hẹn tuần sau có kq, 2 mạng kia ko biết như nào.

Tớ không có cậu ạ. Trong nhóm có 5 người thì anh ý gọi 2 người pv thêm thôi. cũng bảo tuần sau có kết quả cậu à.Nếu dc biết luôn thì tốt quá. hic
Theo như t đc biết thì những b pv thêm là đo c ạ. Vì bạn t cũng thế. Phòng t nói luôn ai đỗ ai trượt. Tại sao đỗ tại sao trượt

Theo như t đc biết thì những b pv thêm là đo c ạ. Vì bạn t cũng thế. Phòng t nói luôn ai đỗ ai trượt. Tại sao đỗ tại sao trượt
uầy, mình thích phong cách người pv này đấy. Nhóm mình phải đợi kết quả, như ngồi trên lửa :((

Nhóm t 6 bạn thì cả 6 đều được pv c ý giữ lại pv riêng, mỗi lần 2 ng. Vậy kết quả là sao nhỉ ???

Mới pv về :) nhóm mình out hết, k nc riêng với ai cả, 10người luôn
Nhưng mà nói nhỏ nè: các bạn nào đã từng làm ngân hàng thì đó là 1 lợi thế nhưng các bạn ít nói lại để cho các bạn khác nói nữa nhé :)

Bạn chubejack không nên tiêu cực như vậy. Không phải cứ nói ra hết mới là lợi thế. Kể cả ý tưởng của mình vô tình bị người ta nói ra, nhưng bạn hoàn toàn có thể bổ xung ý kiến mà người trước đã nói để làm ý kiến đó tốt hơn. Đó mới là cái người phỏng vấn đánh giá bạn à

Nhóm mình muốn bổ sung ý kiến cũng không được bạn ạ. Hỏi ai người đấy trả lời

Mới pv về :) nhóm mình out hết, k nc riêng với ai cả, 10người luôn
Nhưng mà nói nhỏ nè: các bạn nào đã từng làm ngân hàng thì đó là 1 lợi thế nhưng các bạn ít nói lại để cho các bạn khác nói nữa nhé :)
Nhóm bạn ai pvan vậy? họ báo luôn cả 10 ng đều k đc à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,485
Thành viên mới nhất
Bj88watch1
Back
Bên trên