làm ở TPBank đc gần 3 tháng rồi, không biết có nên thay đổi môi trường sang Tech k?
Làm ở Tiên Phong cũng khá áp lực, sếp cũng tâm lí, lương cũng phù hợp với công sức bỏ ra.
Bạn nào cho lời khuyên đc không nhỉ????

Bạn
làm ở TPBank đc gần 3 tháng rồi, không biết có nên thay đổi môi trường sang Tech k?
Làm ở Tiên Phong cũng khá áp lực, sếp cũng tâm lí, lương cũng phù hợp với công sức bỏ ra.
Bạn nào cho lời khuyên đc không
Bạn nào cho lời khuyên đc không nhỉ????
bạn làm ở Trung tâm bán hay là ở chi nhánh thế, đợt pv cùng Tech tớ cũng đậu bên tp ngưng làm ở Trung tâm bán nên. Tớ ko đi, nghe nói bên Trung tâm bán cua tp làm việc mệt mà ko dc tốt ngư chi nhánh

tớ được phân về chi nhánh, mà chi nhánh tớ tốt nhất toàn toàn hệ thống TPBank í, đang phân vân quá.
Nhiều ng bảo chọn Tech nhưng cũng nh người không kém nói xấu Tech 1 cách thậm tệ.
mấy anh chị phòng tớ trc làm bên Tech bảo là vào TTB của Tech thì còn k có tình ng cơ, ai làm việc người đấy ^^

Mình đang đứng trước 2 sự lựa chọn. 1 là làm hỗ trợ sale của cty xuất nhập khẩu , 2 là làm GDV của TCB. Mọi người có thể cho mình lời khuyên nên chọn cái nào ko? thực sự mình rất khó nghĩ. Nghe mọi ng cứ khuyên TCB ap luc, thay máu liên tục,nhiều ng phải ra đi. Cơ hội chỉ đến 1 lần mình , vì chưa trải nghiệm nên ko biết đâu mới là lựa chọn phù hợp với mình.:(
T từng thực tập 2 tháng gdv tech nên t hiểu, tech cực kì áp lực, khối lg côg vc lớn, lượng gd trong ngày thì kinh dị. Xác định 7h tối về là ch bt. Kỉ luật cũng nghiêm. Nhg tech có môi trg rất tốt để rèn luyện, m còn trẻ cứ lăn lộn đi. Mà t thưc tập xong yêu tcb lắm nên thi tiếp vào đấy. Cn t làm mọi ng vui vẻ như gđ ý. Mới làm sẽ hơi shock vì khối lượng cũng như áp lực, cả 1 mớ thông tin khổng lồ về biểu phí, quy trình, sản phẩm, nhg cái j cũng cần tg và rèn luyện mà

tớ được phân về chi nhánh, mà chi nhánh tớ tốt nhất toàn toàn hệ thống TPBank í, đang phân vân quá.
Nhiều ng bảo chọn Tech nhưng cũng nh người không kém nói xấu Tech 1 cách thậm tệ.
mấy anh chị phòng tớ trc làm bên Tech bảo là vào TTB của Tech thì còn k có tình ng cơ, ai làm việc người đấy ^^
Bạn đc phân về cn tốt nhất hệ thống thì thích quá. Bạn t làm ơ ttb của TPBank, không còn j để tả về đo nản luôn. Nếu b thấy mưc lương, môi trg ở cn bạn làm tốt, cơ hội nhiều thì bỏ tiếc lắm ^^

Theo tớ thì cậu nên ở lại tpb, vì cậu dc làm ở chi nhánh tốt nhất thì cơ hội và môi trường cũng sẽ hoàn thiện hơn, hơn nữa 3 tháng bên tpb cũng đã gần hết thời gian thử việc joi, cũng quen việc và mọi người, giờ cậu sang Tech phải bắt đầu lại từ đầu lại thử việc ... Kể cũng nản, lương bên tpb và Tech cũng same same mà chế độ bên tpb có phần đãi ngộ tốt hơn, đợt trước tớ bị phân về Trung Tâm bán của tpb nên tớ mới ko làm, chứ nếu dc về chi nhánh tốt như cậu thì tớ cũng về joi .))

T từng thực tập 2 tháng gdv tech nên t hiểu, tech cực kì áp lực, khối lg côg vc lớn, lượng gd trong ngày thì kinh dị. Xác định 7h tối về là ch bt. Kỉ luật cũng nghiêm. Nhg tech có môi trg rất tốt để rèn luyện, m còn trẻ cứ lăn lộn đi. Mà t thưc tập xong yêu tcb lắm nên thi tiếp vào đấy. Cn t làm mọi ng vui vẻ như gđ ý. Mới làm sẽ hơi shock vì khối lượng cũng như áp lực, cả 1 mớ thông tin khổng lồ về biểu phí, quy trình, sản phẩm, nhg cái j cũng cần tg và rèn luyện mà
Linh ơi c có biết GDV của TCB thường thì chỉ tiêu bao nhiêu/tháng ko? Cậu cho t sđt cuẩ c nhé. T có 1 số điều muốn hỏi c chi tiết hơn.Cảm ơn c trc nhé.

Linh ơi c có biết GDV của TCB thường thì chỉ tiêu bao nhiêu/tháng ko? Cậu cho t sđt cuẩ c nhé. T có 1 số điều muốn hỏi c chi tiết hơn.Cảm ơn c trc nhé.
Nói thật thì k nặng chỉ tiêu đâu, vì lượng kh của tech là rất lớn, có sp mới mình hướng kh về sp đay thì chỉ tiêu ngon ơ, như chi nhánh chỗ t ttap thì la 35 tỉ-40 tỉ 1 tháng huy động cả cn. Sdt t là 0982066892

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên