:)) đúng rồi chị đây. Quả là có duyên mà. Bên nhân sự gọi cho chị bảo 19 đi đào tạo mà đã thấy gì đâu. Chẳng có mail mủng gì cả. Inbox chị số đt đi

Ko thấp như bạn nghĩ đâu nhé. RBO có thể 7t, 7,5t tùy theo ban đầu ký hợp đồng nữa. 6t là mức TB mà

Ko thấp thế đâu bạn a, bạn tớ bảo ký hđ lương cứng đã 6 triệu, còn phụ cấp gì đó dc 1 triệu 2 nữa cơ

năm nay mới tăng lương nhé bạn, chứ t cũng vừa chia tay tech nên biết. lương chia làm lương cứng và lương kinh doanh mỗi phần chỉ đc hơn 3 tr ,làm 2 năm chị phòng tớ tăng 2 lần mới đc gần 6tr 5, hơn tân tuyển năm nay 1 chút. vừa bỏ thì nghe năm nay phòng có thể thưởng 5 đến 6 tháng tiếc đứt ruột :(

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) đúng rồi chị đây. Quả là có duyên mà. Bên nhân sự gọi cho chị bảo 19 đi đào tạo mà đã thấy gì đâu. Chẳng có mail mủng gì cả. Inbox
năm nay mới tăng lương nhé bạn, chứ t cũng vừa chia tay tech nên biết. lương chia làm lương cứng và lương kinh doanh mỗi phần chỉ đc hơn 3 tr ,làm 2 năm chị phòng tớ tăng 2 lần mới đc gần 6tr 5, hơn tân tuyển năm nay 1 chút. vừa bỏ thì nghe năm nay phòng có thể thưởng 5 đến 6 tháng tiếc đứt ruột :(
thế a, Hi cậu làm ở chi nhánh nào thế, sao cậu lạ nghỉ Tech vậy, gần Tết ko làm cố lấy cái Tết cho ngon .))

Anh tuấn điệp ơi sao anh nghỉ ở tech thế ạ? Làm GDV của tech đi thực địa có KPI ,mà ban đầu bọn em chua có KH thì chỉ tiêu có khó ko ạ?Nghe noi chinh thuc la tầm 3 tỉ huy dong.

Chào các anh chị trong diễn đàn em đang có 1 khách hàng mở 1 trang web làm từ thiện cho những người nghèo có hoàn cảnh khó khăn,người khuyết tật,người không nơi nương tựa,muốn làm cầu nối cho những người có hoàn cảnh khó khăn và những người có lòng hảo tâm,chính vì vậy khách hàng này đã lập ra trang web này coi như 1 diễn đàn để mọi người có thể cùng nhau vươn tới cuộc sống tốt đẹp hơn,anh chị ủng hộ bằng cách đăng ký tài khoản và post bài về những hoàn cảnh khó khăn mà anh chị biết để thông tin đến những nhà hảo tâm có thể biết để giúp đỡ trực tiếp cho những người nghèo trang web đó là:
http://maiba.vn/
Em lưu ý đây chỉ là 1 trang web như 1 diễn đàn để mọi người có thể post bài viết về những hoàn cảnh khó khăn cần sự giúp đỡ không phải là tổ chức quyên góp từ thiện,không nhận tiền quyên góp mà là diễn đàn để những người có hoàn cảnh khó khăn có thể tìm kiếm sự giúp đỡ của những tấm lòng hảo tâm,và những tấm lòng hảo tâm sẽ trực tiếp giúp đỡ họ.Rất mong anh chị giúp đỡ để mọi người nghèo có được cuộc sống tốt đẹp hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên