nghe giống cái hội đồng của mình thế, mặt các a c cứ như đâm lê ý,chắc đang thử bản lĩnh của ứng viên :))

Kiểu này chắc sang tuần 2,3 hôm nữa có kết quả thôi cả nhà nhỉ :D

Mình pvan chán òm, ngồi đợi 1h30' vào pvan chưa dc 5', cụt cả cảm xúc, có mỗi 1 anh hỏi gthieu bản thân, xong quay sang 2 ng bên cạnh bảo có hỏi gì ko, 2 ng bảo ko rồi bảo thôi e về đi. Đực mặt đi ra như thằng đần, chán chả thèm nói gì luôn =)))))

Mình pvan chán òm, ngồi đợi 1h30' vào pvan chưa dc 5', cụt cả cảm xúc, có mỗi 1 anh hỏi gthieu bản thân, xong quay sang 2 ng bên cạnh bảo có hỏi gì ko, 2 ng bảo ko rồi bảo thôi e về đi. Đực mặt đi ra như thằng đần, chán chả thèm nói gì luôn =)))))
=)). ừ, t cũng bị thế đấy =)). còn chán hơn cậu cơ

Hỏi đúng 1 câu giới thiệu bản thân xong thôi? Đi về á b?? @"@

haiz, mình cũng vậy,vào phòng hội trường cái hội đồng bên tay phải,được cái anh lớn tuổi nhất chịu khó hỏi, còn 3 người kia mặt như đâm lê,lại được cái anh trẻ trẻ, đầu hơi hói,nói đểu câu xong bỏ ra ngoài,chán

haiz, mình cũng vậy,vào phòng hội trường cái hội đồng bên tay phải,được cái anh lớn tuổi nhất chịu khó hỏi, còn 3 người kia mặt như đâm lê,lại được cái anh trẻ trẻ, đầu hơi hói,nói đểu câu xong bỏ ra ngoài,chán
chac minh cung nguoi pv voi ban r =)))) nhung bi quay chong ca mat

hỏi đúng 1 câu gthieu bản thân @@ chả lẽ các bạn pvan muộn vậy sao, chắc tại lúc đó mệt lắm rồi ><

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên