lẽ ra khi ấy nửa đùa nửa thật, chắc anh chị pv cả buổi rồi cũng mệt,l em hát cho anh chị nghe bài giải trí nhé, ghi điểm chăm phần chăm :D
Ý kiến hay..k hát được thì nhảy..k thì làm bài thái cực quyền.. :))..đảm bảo độc nhất vô nhị luôn :">
Bạn pv mấy h. T pv lúc 11h30
Nên kiểu chả ai thicha nge :(

Tớ 10h bạn ạ..may cũng sớm sớm.. :p

Minh o Da Nang, hom wa cung pvan vong 3 vong cuoi cung.nghe a bve noi vong 1 co gan 300 ban di pv so tuyen.toi vong pv 2 con 60, toi vong 3 con 30, ko biet ho lay bao nhieu.neu dat pv con di dao tao 2th xong roi thi voi danh gia nua, neu dc la di lam chinh thuc luon ko dc la out. O minh moi ban pv tam 5p thoi. Minh ung tuyen cv tu van, vao dau tien nen ho hoi cam giac cua e khi den vong nay ntn, e thay minh co du tu tin de lam cv do ko? Thu ban hang wa dien thoai cho anh, xong a hoi minh co cau hoi j hay ko roi di ve

Hnay pvan ca 9h sáng đax có ai về chưa nhỉ điểm danh cái nào
Mình pvan hội đồng 4 đc các a cũng hỏi nhiều nên toàn bị lòi ra chưa có kn bán hàng bị quay như quay dế vậy xong chốt lại 1 anh bảo là a chưa thấy tư duy bán hàng ở em @@ xong bảo thôi em cứ về đi tuần sau sẽ có kết quả . Chắc tạch r :(

Hnay pvan ca 9h sáng đax có ai về chưa nhỉ điểm danh cái nào
Mình pvan hội đồng 4 đc các a cũng hỏi nhiều nên toàn bị lòi ra chưa có kn bán hàng bị quay như quay dế vậy xong chốt lại 1 anh bảo là a chưa thấy tư duy bán hàng ở em @@ xong bảo thôi em cứ về đi tuần sau sẽ có kết quả . Chắc tạch r :(

Hnay là khcn vs khdn hả c?

mình pv hội đồng 3, 5 anh chị xoáy. nào là tại sao techcombank, em biết gì về vị trí này, sau khi có kinh nghiệm em đi thì sao. nói chung là mình thấy tạm ổn. lúc trả lời thì 4/5 anh chị mặt cứ cúi xuống chẳng để ý đến mình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên