luc minh pvn, anh đó chẳng kiu ai pv ca nhan het, nghi la rot ca nhom roi, ai dè hôm nay 3h may ngta goi kiu bạn ấy mai di pv ca nhan. nge mà buồn ghê
Uhm. hôm bữa mình pv nhóm cũng ko có giữ ai lại pv cá nhân cả, mình thấy có mấy bạn bảo sau khi pv nhóm sẽ có pv cá nhân, nhóm mình thì ko vậy,cả 8 người thì ko có ai pv cá nhân sau pv nhóm cả, chẳng biết sao nữa :(

Có bạn nào ở sg đi phỏng vấn nhóm sáng nay được gọi đi phỏng vấn cá nhân chưa vây ?

Tìm người thân! ^^
anh chị nào thi ca 8h30p, sáng 26/3. Cùng hội đồng do anh nguyễn thế anh chấm, tình hình kết quả mọi người thế nào rùi ạ. Hic, k biết mọi ng có lên đây k: chị hiền, anh vũ, chị Huyền ng hải dương, chị cho em chiếc kẹo dynamie í ạ. :)

Tìm người thân! ^^
anh chị nào thi ca 8h30p, sáng 26/3. Cùng hội đồng do anh nguyễn thế anh chấm, tình hình kết quả mọi người thế nào rùi ạ. Hic, k biết mọi ng có lên đây k: chị hiền, anh vũ, chị Huyền ng hải dương, chị cho em chiếc kẹo dynamie í ạ. :)
Tớ cũng thuộc hội đông anh Thế Anh đây, nhưng tớ là 9h30, tình hình các bạn thế nào rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên