ừ check mail ko thấy mà mai thì pv, phải mà nhắn buổi trưa hay j thì mình còn gọi lên nhân sự hỏi dc. Bạn thi ở TCB Tôn Đức Thắng luôn hả
MÌnh cũng nhận dc tin nhắn giống mọi ng mà 25/3 mình đã đi pv nhóm rồi, bn gọi lên phòng nhân sự chưa?

Có bạn được pv cá nhân rồi, chắc là ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm trước vào pv. Tuyển co 70, chọi nhau sắp chết rồi, còn đến pv cá nhân lại ưu tiên các ứng viên có kinh nghiệm... hoizzz..... kiếm cơm khó quá bà con ơi!!
Chỉ tiêu 70 ghi ở đâu vậy bạn?

Chỉ tiêu 70 ghi ở đâu vậy bạn?
Hôm mình đi pv nhóm, có bạn trog nhóm nói mình biết! Chắc có thể bạn ấy lấy thông tin từ buổi đi test IQ ấy!! Hức... tuyển ít quá mà ứng viên thì thôi hỡi ơi... Mình còn nghe nói là hồ sơ test IQ lên đến hơn 1000, giữ lại pv nhóm 400, còn vào pv cá nhân hok biết giữ lại bao nhiêu... :confused:

Hôm mình đi pv nhóm, có bạn trog nhóm nói mình biết! Chắc có thể bạn ấy lấy thông tin từ buổi đi test IQ ấy!! Hức... tuyển ít quá mà ứng viên thì thôi hỡi ơi... Mình còn nghe nói là hồ sơ test IQ lên đến hơn 1000, giữ lại pv nhóm 400, còn vào pv cá nhân hok biết giữ lại bao nhiêu... :confused:
Nhưng phần phỏng vấn nhóm vừa mới xong hôm nay mà? vậy mà có bạn được gọi pv cá nhân rồi hả cậu?

Mình vừa PV về xong. Không phải PV nhóm mà PV cá nhân luôn. Bị quay nửa tiếng. Ra trường 2 năm rồi nên kiến thức rụng đi nhiều. Mình trả lời nhiều câu như điên ý:(Chắc tạch quá. Hnay chưa chắc đã có kết quả đâu mọi ngừơi:(

Nhưng phần phỏng vấn nhóm vừa mới xong hôm nay mà? vậy mà có bạn được gọi pv cá nhân rồi hả cậu?

Mình cũng ko biết rõ đâu, bạn hỏi bạn có Nick Elsa Nguyen ấy, bạn ấy nói bạn ấy hnay pv cá nhân 30' đấy!!

Có bạn nào ở Hà Nội nhận được tin nhan gọi đi phỏng vấn cá nhân chưa? Hồi hộp đợi tin nhắn từ Tech!!! Haizzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên