Mình thi KHDN, test ngày 17, trưa này 12h TECH có gọi bảo 25, 1:30 pv nhóm. Có bạn nào thi ca này giống mình không? Mình ở HCM.
Còn t2 nữa, nên ban nào chưa nhận kịp t7 thì gắng đợi t2 nhé, mình thấy TECH gọi điện là 12h hơn rồi, có vẻ rất gấp và bận. Các bạn đừng hoang mang, gắng đợi nốt ngày t2!
minh cũng thi ngay 17, mới thấy được mình bạn được gọi thôi đấy, chúc mừng bạn

Mình thi KHCN ở TP.HCM, lúc 12h cũng đc Tech gọi pv nhóm ngày 25 tại tòa nhà nhân sự, 9h mấy oh! mình nghe hok rõ lắm, chưa kịp hỏi lại thì chị í gác máy mấy! có bạn nào ở HCM thi ca đó hok?

Mình thi KHCN ở TP.HCM, lúc 12h cũng đc Tech gọi pv nhóm ngày 25 tại tòa nhà nhân sự, 9h mấy oh! mình nghe hok rõ lắm, chưa kịp hỏi lại thì chị í gác máy mấy! có bạn nào ở HCM thi ca đó hok?
Chúc mừng bạn nha. Chắc kiểu này mình tạch mất tiêu rồi. Hí hí

Bạn @cocghe266 ơi, mình thấy giao diện mới này khó dùng quá. Không biết post bài mới ở đâu ̀nên đành vào đây. Nhờ bạn đăng tin này cho những ai quan tâm nhé:)

bạn ơi sao mình vào phần hồ sơ dự tuyển chỗ download "tại đây" toàn bị báo lỗi không vào được.

Mình cũng GDV, ở HN, thi hôm 19 mà chưa thấy gì..chẳng nhẽ tạch.. :(
Thế hôm ý b thi ca mấy giờ?
T thi ca 4.bạn cứ đợi hết t2 đi vì t3 mới phỏng vấn mà.chắc nhiều nên hôm nay phòng nhân sự báo trước cho vài người thôi mà.Cứ yên tâm đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên