sáng ngày ca thi lúc 8h ra thấy các bạn ấy mặt tươi như hoa, mình nghĩ chắc cũng tầm tầm thôi.
ai dè vào ca 10h mới đọc đề mới thấy oặt ẹo. làm đc có 15 câu mà đã thông báo còn 15', làm gấp làm rút, thêm được hơn chục câu nữa rồi đánh theo cảm tính @@
thảm quá .

P/s: hồi sáng ngồi trà đá quán trước cổng thấy có boss đi ra, alo nói với ai đó nghe loáng thoáng "chú chụp vào cho anh rồi tiện làm luôn anh đáp án, gửi luôn cho a để chiều đứa cháu đi thi, giữ bí mật cho a nhé", nghe xốn ghê luôn @@
ối giời thế mà sáng nghe chúc giám đốc bên tuyển dụng phán như thánh. kiểu là ... phải thi bằng năng lực hay gì gì đó nữa.
Vâng, cháu biết năng lực của các chú rồi :v

Các bạn đi thi cho mình hỏi tí từ lúc bắt đầu vào đến hết h là mất bao lâu vậy?

Mng ơi, cho mình hỏi là đề thi có mã đề không nhỉ? chiều nay mình thi mà không để ý tờ đề nên chẳng ghi gì phần mã đề cả:(((

sáng ngày ca thi lúc 8h ra thấy các bạn ấy mặt tươi như hoa, mình nghĩ chắc cũng tầm tầm thôi.
ai dè vào ca 10h mới đọc đề mới thấy oặt ẹo. làm đc có 15 câu mà đã thông báo còn 15', làm gấp làm rút, thêm được hơn chục câu nữa rồi đánh theo cảm tính @@
thảm quá .

P/s: hồi sáng ngồi trà đá quán trước cổng thấy có boss đi ra, alo nói với ai đó nghe loáng thoáng "chú chụp vào cho anh rồi tiện làm luôn anh đáp án, gửi luôn cho a để chiều đứa cháu đi thi, giữ bí mật cho a nhé", nghe xốn ghê luôn @@
Đọc cái P/s của bạn mình cũng xốn thiệt :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên