k đc dùng máy tính thế có được dùng giấy nháp ko hả bạn? hay nó cũng ko cho mình nháp luôn :(
Chỉ cần mang bút với CMND như mail thông báo thôi bạn ạ. Đến lúc làm bài được phát đề với 1 tờ A4 làm nháp mà :3. Hồi mình thi intern thì là như vậy :3

Bạn ơi bạn đi thi vị trí nào vậy? T thấy có nhiều trường hợp các bạn app vị trí khác nhau nhưng thi cùng ngày cùng giờ..mà đề thi toàn IQ không có nghiệp vụ, liệu có phải là đề chung cho mọi vị trí không nhỉ?

Với cả có biết sau khi thi thì bao nhiêu hôm sẽ có kết quả không bạn?
Mình apply vị trí KHDN, tất cả các vị trí đều thi chung hết 1 đề thôi! Ngày thi của mình là17, nên nghe c HR bảo là tầm 20 sẽ có kq, ko biết là những ngày thi sau thì bao nhiêu!

13h ngày 18 nha bạn. Đag làm biếng quá. Nãy tính lôi sách nghiệp vụ ra xem mà có bạn đi thi về bảo test IQ nên thôi. Ngồi chơi luôn hehe
Hà cũng thi chiều nay à? Có bạn nào thi chiều nay nữa ko. Chăcs măc sơ mi trắng quần Tây nhỉ. Có bạn nào mặc váy bút chì k ta :")

Bạn mặc áo sơ mi trăng, quần tây, kiểu như đi thực tập là được. Mình thấy có 1 số bạn cũng mặc áo màu này nọ, nhưng nhìn khác mấy bạn khác, nên mặc cho giống số đông để tự tin hơn chút!! ;)
Trang làm bài tốt không ^^ hôm qua phòng thi bao nhiêu người vậy Trang.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên