Trong mail có ghi chậm nhất đến 9h sáng thứ 2 phải rep để xác nhận có phải ra trường tháng 7 hay không nên mình đoán chắc chậm nhất sáng thứ 2 phải công bố kết quả rồi! Không biết hnay có luôn được không.

Câu 2 thì như cấc ac đã giải nhé !

Câu 1 số tiếp theo là 148
Câu 2 thì như cấc ac đã giải nhé !

Câu 1 số tiếp theo là 148
Trong ngày hnay sẽ có kết quả thôi!
Mình vừa nhận được 1 cuộc gọi từ phòng nhân sự của Tech để xác nhận thời gian ra trường! Nhưng tháng 7 mới ra trường nên không đủ điều kiện tham gia phỏng vấn :v
Chắc đã có kết quả test hết rồi và các anh chị đang chuẩn bị thông báo tới các ứng viên đấy!
Sao ko co ai goi minh nhi :((

Chắc trong ngày hôm nay có kết quả thôi!

Trog sáng nay thôi vì hnay t7 :(

t2 mới có kết quả cũng là 1 khả năng mà các bạn, t không nhầm thì đợt vừa r MB htrc thông báo hôm sau thi test luôn này :)) cũng không ít các ngân hàng như thế mà

Uh vẫn có hi vọng chờ nốt hôm ý, vì chính a nhân sự đã nói chậm nhất t2 có kquả mà..dù sao cũng biết là pv nhóm rồi..thích ôn thích tìm hiểu gì thì từ hôm test về là biết..nên có báo htrước hsau thi luôn thì cũng chả có vấn đề gì :)))

Ca 2h chiều ngày 18 bạn ạ! :D
Dưng mà vừa nhận được mail là kết quả sẽ đc bảo lưu cho đợt tuyển tiếp theo vào tháng 5 và sẽ không phải test nữa, tham gia pv nhóm luôn :D
ui,thích thế,chúc mừng bạn nha! Mình cũng tháng 7 mới ra trường nhưng vẫn đi thi,mong là được như bạn :rolleyes:

Trong mail có ghi chậm nhất đến 9h sáng thứ 2 phải rep để xác nhận có phải ra trường tháng 7 hay không nên mình đoán chắc chậm nhất sáng thứ 2 phải công bố kết quả rồi! Không biết hnay có luôn được không.
Bạn ở HN hay HCM vậy bạn? Lo quá, mình chưa có thông tin j từ Tech cả!

Chac la 92 ma thi dot nay thi neu qua la duoc goi dien a :(( huhu cho doi that la hoi hop. Hy vong co ket qua tot

Ca 2h chiều ngày 18 bạn ạ! :D
Dưng mà vừa nhận được mail là kết quả sẽ đc bảo lưu cho đợt tuyển tiếp theo vào tháng 5 và sẽ không phải test nữa, tham gia pv nhóm luôn :D
chúc mừng nhé, tớ thi sáng 18/3 mà ca chiều đã nhận đc mail , dự là tớ tạch rùi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên