Hnay mình nghe một vài người nói rằng thi tuyển chỉ là hình thức, còn lại đã gửi gắm chạy chọt cả rồi nên dù mình có tốt như thế nào cũng không pass đâu. Thế là thế nào? Nếu là sự thật thì :( mọi người đi thi nhiều vòng như vậy, còn hồi hộp từng ngày chờ kết quả nữa chứ. Hi vọng không phải

Thấy các bạn bàn tán ở trên làm mất tinh thần anh em quá. Tớ cũng đã có cơ hội làm việc sát sao với các anh chị bên TCB hội sở, mặc dù chỉ là bên ddối tác, nhưng mà thực sự thấy TCB ko phải như vậy đâu.
Đồng ý là ko ở đaau có công bằng và minh bạch hoàn toàn cả, tuy nhiên làm việc ở TCB là phải có năng lực thật sự, nhất là ở các vị trí liên quan tới nhiều kiến thức nghiệp vụ. Ai ko làm đc là tự đaod thải ngay. Có giới thiêu mà ko có năng lực cũng ko vào đc. Quan trọng là đợt tuyển này tuyển nhiều, tơs nghĩ thế vì những vị trí kiểu sales ntnay thì in out liên tục ấy mà. Nếu có ng gthieu này nọ thì chắc cũng ko nhiều. Nên cứ tin tưởng thôi.
Tớ cũng tgia đợt tuyển lần này.
Và hoàn toàn là tự thi. Ko quen biết.
Vài lời suy nghĩ khách quan của tớ :)

anh chị ơi, có ai vừa nhận được tn mời tham dự tdtt của tech k ạ, sao em mới tham gia pvcn 6/4 mà bây h lại có tn mời tham dự vào 8/4 nhỉ :3
chị cũng nhận được tn 8/4 đến Bà Triệu nhưng mà là để thi viết. Vì chị Pv 2 lần trước rồi mới thi viết thì phải. Chị đoán vậy thôi chứ cũng thấy khác mọi người. Có bạn nào giống mình ko vậy? hic

chị cũng nhận được tn 8/4 đến Bà Triệu nhưng mà là để thi viết. Vì chị Pv 2 lần trước rồi mới thi viết thì phải. Chị đoán vậy thôi chứ cũng thấy khác mọi người. Có bạn nào giống mình ko vậy? hic
chị thi vào vị trí gì ạ huhu chân em hôm đi pv về bị đau h tech bảo mai đi em sợ đi k nổi quá @@

gọi rồi ạ, đi pv tiếp ạ :((
Chị gọi lại mấy lần ko đc em ơi
Đẩy mình sang vtri khác hay vẫn vị trí ấy nhỉ
Htrc chị đinh ninh là tạch rồi mà. Vào có ai hỏi j mang tính chất là nghiệp vụ hay phỏng vấn j đâu. Chém gió mấy câu rồi về. Chưa kịp cười xong. Chưa đc 5ph :)))

Chị gọi lại mấy lần ko đc em ơi
Đẩy mình sang vtri khác hay vẫn vị trí ấy nhỉ
Htrc chị đinh ninh là tạch rồi mà. Vào có ai hỏi j mang tính chất là nghiệp vụ hay phỏng vấn j đâu. Chém gió mấy câu rồi về. Chưa kịp cười xong. Chưa đc 5ph :)))
em chả biết, poor me :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back