bữa hỏi gái chuyển qua vị trí nào thế? mình thì thấy ngược lại. có thể ng pv thấy gái phù hợp mí đề cử á. chứ quá chừng đông k cần phải vớt thêm. hehe. Bữa đi pv về cái lo lắng nhất là tỷ lệ chọi quá cao
không đâu, hà sợ lắm. chuyển mình qua cái vị trí mà nó k có sẵn, phải đợi có nhu cầu mới kêu đi thì biết đường nào.
Ngân hàng ơi, người đã biến iem từ một đứa k sợ trời k sợ đất thành 1 đứa lưc nào cũng nơm nớp, run rẩy và bàng hoàng :)))
công nhân năm nay đi, tới pv cá nhân rồi mà còn đông nghịt. pv 9h mà ngồi la liếm ngoài cửa tới 10h mới đc gặp giám khảo.

hi.. nhiều topic techcom quá.. thiệt là ko nhớ luôn ák:p
thấy ghét quaaaaaaaaaaa! làm hôm bữa, đi pv thấy có bạn nhìn nhang nhác giúng, chạy lại hỏi :"bạn ơi, bạn phải xì tôn hông?"
đáp lại ánh mắt nồng nhiệt của em là cái nhìn ngỡ ngàng của bợn ấy. và em đã biết, em đã hố một cách phũ phàng :(

Ừa,mình mới pv chìu hôm qua,vô nó hỏi mình về học thuật, hỏi thế mạnh của em là gì, mình nói kế toán kiểm toán,phân tích tc,thẩm định dự án.
Thế là nó chỉ hỏi kế toán và phân tích tc.
Chiều hôm nay nó bảo chị thấy e phù hợp vị trí hỗ trợ tín dụng. E theo dõi mail để bik thông tin.
Nó nó thế này, avt lại rõ mặt, ngân hàng mà đọc được thì kể cả vào làm việc rồi cũng xác định tinh thần out & vào danh sách đen! Ngân hàng khác đọc được cũng thấy "ngại", nhỡ đâu ứng viên vào PV với mình, vào ngân hàng mình, cũng gọi mình, gọi ngân hàng mình là "nó" thì sao???

Nó nó thế này, avt lại rõ mặt, ngân hàng mà đọc được thì kể cả vào làm việc rồi cũng xác định tinh thần out & vào danh sách đen! Ngân hàng khác đọc được cũng thấy "ngại", nhỡ đâu ứng viên vào PV với mình, vào ngân hàng mình, cũng gọi mình, gọi ngân hàng mình là "nó" thì sao???
hú hồn, em may quá. mà đang vắt óc suy nghĩ xem có "lỡ dại" lần nào chưa :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back