Mình thi viết đợt TDTT giờ nhận đươc mail an ủi,còn đợt pv trên hội sở hum 10/7 thì chưa có phản hồi gì...nhưng dự chắc cũng toạch nốt
Em sáng nay cũng pv cá nhân mà cha mạ ơi, nó đông khiếp lắm. Thành ra, chưa biết ra sao đây. Vô pv thì anh chị nào cũng cười với mình. mà sau cái cười ấy biết là cái chi chi???
Thôi, anh quay về vietin đi. Em sẽ ráng thi đỗ vietin để hai ta làm đồng nghiệp :">

hờ hờ tráng sĩ ra đi đầu không ngoảnh lại.....Anh cũng vừa đi pv ở Đông Á về cơ mà đang thắc mắc sao người ta không trao đổi gì chuyện lương lậu nhờ ^^

hờ hờ tráng sĩ ra đi đầu không ngoảnh lại.....Anh cũng vừa đi pv ở Đông Á về cơ mà đang thắc mắc sao người ta không trao đổi gì chuyện lương lậu nhờ ^^
Đông Á chắc em không hy vọng vì em apply vô HTTD mà bữa giờ hóng thì chẳng có ai được gọi đi pv kể từ ngày bọn em đi test ngoài trừ một chị có kinh nghiệm làm 8 năm thôi. Rầu quá là rầu.
Em muốn có kinh nghiệm, ai cho em kinh nghiệm đây huhu

ờ hum nay anh cũng nghĩ là phỏng vấn sơ tuyển vào người ta xem xem mình có đẹp troai hơm không ngờ vào xem CV xong lão pv tương luôn mấy câu sản phẩm huy động vói cho vay rồi thì chỉ số năng lực cạnh tranh của Đông Á so với các Bank khác....may mà còn biết tí ti để chém gió không cũng đứng hình luôn =))

Pv cá nhân nói cái gì hở mấy thím ơi, cho em biết với ạ, có đông lắm ko ạ :rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên