Mình nhận được sms mời đi dự thi TDTT. vậy là tech có test luôn ko hay chỉ đến sơ vấn thui nhỉ?

Lạ nhỉ, người thì nhận đc lịch pv, mình thì lại nhận lịch test. Ai vào giải thích cho mọi người với.

Mình nhận được tn 13h20 ngày 11/7 đi test ở Hoàng Đạo Thúy, mà h không biết nên ôn cái j :(

t đăng kí giao dịch viên và dc nhận mail đi thi viết, còn các bạn nhận mail đi pv là vị trí gì vậy?

Mình nghĩ là tùy vào CV, những ai có kinh nghiệm gì đó rồi thì có thể được lược bỏ 1 khâu nào đó chăng ^^

Bạn tìm bài Tuyển dụng tập trung của Tech hồi tháng 3 đi. nhiều thông tin bổ ích lắm, có cả đề cho các bạn tham khảo luôn. luyện IQ làm nhanh là ok còn đề thì không khó lắm đâu. Goodluck! :)

mình cũng nhận lịch đi test 8h20 ở Hoàng Đạo Thúy, đợt này thi mỗi IQ thôi hay có cả nghiệp vụ nữa hả mọi người?

Chị ơi, em được TCB nhăn tin tới là đi phỏng vấn rồi. nhưng thật sự đây là lần đầu em tham gia cuộc phỏng vấn này. Anh( chị) có thể cho em biết có phỉ chuẩn bị những gì không ạ. và phỏng vấn miệng hay là làm bài thi ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên