Vậy ạ. Thế chị em mình đồng hương rồi. Mai nhận nhau chị nhé hì. Thế đợt này chị nộp về phú thọ hay hà nội đấy ạ
Đợt đấy chị quên k review cho e tình hình thi sacom từ A đến Z . Chị nộp Phú Thọ, nhưng muốn thay đổi xg HN, nhưng cái đấy tính sau, khi nào pass qua hết thay đổi cũng đc, qtrong có qua k:))

Đợt đấy chị quên k review cho e tình hình thi sacom từ A đến Z . Chị nộp Phú Thọ, nhưng muốn thay đổi xg HN, nhưng cái đấy tính sau, khi nào pass qua hết thay đổi cũng đc, qtrong có qua k:))
Bên sacombank e còn chưa qua đc vòng hồ sơ chị ạ. K thấy đc họ gọi đi thi

Hôm 17 bọn t đj pv thj gọj 5 ngườj vào 1. Đưa ra 1câu hỏj thảo luận. Sau đó hỏj thêm về từng ngườj nữa. Câu hỏj cuả nhóm t là nguyên nhân và giải pháp để nâng cao chất lượng tjn dụng trong đjều kjện lãj suất huy động gjảm nhưng số lượng gửj tjết kjệm vẫn tăng nhanh. Maj c đj pv ah? Chúc c may mắn nhé.

Mình cũng đi thi hôm 17, nhóm mình là nhóm đầu tiên của ca chiều. Nhưng trả lời câu hỏi thảo luận nhóm xong không ai được hỏi riêng về kinh nghiệm làm việc gì cả :( Chị ấy chỉ bảo "cám ơn các em về phần thảo luận sôi nổi vừa rồi, chị cần cân đối với những bạn nhóm sau nữa, sang tuần sẽ có thông báo kết quả" =.='. Có khi nào nhóm mình toạch cả nhóm. hic

Cũng tuỳ ngườj pv c ơj. Cứ chờ kq thôj. Chả bjết thế nào cả. :3
Mình cũng đi thi hôm 17, nhóm mình là nhóm đầu tiên của ca chiều. Nhưng trả lời câu hỏi thảo luận nhóm xong không ai được hỏi riêng về kinh nghiệm làm việc gì cả :( Chị ấy chỉ bảo "cám ơn các em về phần thảo luận sôi nổi vừa rồi, chị cần cân đối với những bạn nhóm sau nữa, sang tuần sẽ có thông báo kết quả" =.='. Có khi nào nhóm mình toạch cả nhóm. hic

nhóm mình cũng vậy nè. thấy buồn quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back