bạn trần việt hà ơi, bạn có thể gửi dsach trúng tuyển cho mình xem với dc ko? :))

vậy không nhận được tin nhắn là rớt rồi hả mấy bạn :( mình phỏng vấn ngày 24 mà giờ chưa thấy kết quả nữa.

Lo cho qua đợt đào tạo kìa chứ lo xa tới lương thưởng quá vậy @chinganmymy ?
Sáng nay đi ký hợp đồng về thì chính thức GDV là 4.3 (or 4.5tr), RBO là 5.3 (5.5tr gì đấy), RM thì hình như là 6.5tr các thím ơi. Đoan lương là em không care lắm vì hầu như ngân hàng nào cũng có mức lương tầm tầm ngang nhau, hơn kém nhau 1 tr là hết mức cho bọn fresh như em rồi. Chưa có kinh nghiệm thì đòi lương cao cái nỗi gì? Trừ khi các thím luyện cơ mồm quá dẻo, bán hàng quá tốt thì thưởng nhiều là khỏi bàn rồi.
15 ngày đầu đi học không tính lương. 1 tháng gửi xuống chi nhánh thì đc hỗ trợ 2tr.
Sau đó thử việc 2 tháng hưởng 85% lương chính. Bắt buộc tuân theo quy định luân chuyển của ngân hàng.
Có chuyện này em cần phải kể cho các thím nghe. Em có thằng em quen lúc thi tuyển. Sáng hôm quá tech gửi sms cho những người đậu về việc sáng này tập trung đi ký hợp đông. Nó không nhận đc tin nhắn nào cả.
Đến chiều nay, em mở mail tech gửi về lịch học (em học đợt đầu nên bắt đầu học vào ngày mai) thì có đính kèm danh sách trúng tuyển. Thế nào lại có tên thằng em em, nó cũng nhận đc mail mới ác chứ. Giục nó gọi lên nhân sự thì bên nhân sự kêu để xem xét. Lát nữa gọi lại thì bảo là chuyển nó qua kinh doanh thẻ ở tỉnh các thím ơi. Vậy là shao?
Chẳng lẽ vì người ta sai sót mà làm lỡ đi cơ hội làm việc của nó.
Em đang bức xúc nên đợi tí xem thằng em em được xử lý tiếp thế nào đây.
bạn tranvietha ơi, cho mình xem danh sách trúng tuyển được hok :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên