ssao người thì pvan luôn, người thì test vậy? chắc b có kinh nghiệm làm bank r nên k phải test hả
Không có, mình đợt trước có tham gia tuyển dụng tập trung tháng 03/2014, mình được offer vị trí GDV mà mình k chấp nhận. Lúc đó mình apply vị trí Tư vấn TC mà. Có khi nào chuyển hs mình sang đợt này không nhỉ?

@stone020709 : gái nhận được tin nhắn của tech chưa? Bên đó kêu Hà đi pv chứ không phải test. Thành ra chưa biết ngày mai sao đây.
Thế tức là người ta gọi đằng ấy đi phỏng vấn thôi chứ ko tét tiếc nghiệp vụ nghiệp vẹo gì đâu,chắc người ta phỏng vấn sơ loại xem đằng ấy có xinh hơm chân có dài hơm đấy ^^

Hum nay tớ đi phỏng vấn là Đợt nộp hồ sơ 15/06 ...con ngày kia đi thi nghiệp vụ là Đợt nộp hồ sơ tập trung 08/07....Tớ nộp 2 vị trí mà ^^
Ủa, anh ơi, vậy là hôm nay pv không phải tuyển dụng tập trung rồi. Vậy sáng mai, em thuộc đợt nào đây ta?
Bối rối thiệt!
P/s: anh chắc có kinh nghịm làm NH trước rồi phải không? :D

Thế tức là người ta gọi đằng ấy đi phỏng vấn thôi chứ ko tét tiếc nghiệp vụ nghiệp vẹo gì đâu,chắc người ta phỏng vấn sơ loại xem đằng ấy có xinh hơm chân có dài hơm đấy ^^
Hy vọng là 1m56 có thể được xem như tạm dài hê hê. Mà mai 8h trong Sg cũng có 1 số bạn được gọi đi với em mờ. Chưa biết là test hay pv thôi.

t
Không có, mình đợt trước có tham gia tuyển dụng tập trung tháng 03/2014, mình được offer vị trí GDV mà mình k chấp nhận. Lúc đó mình apply vị trí Tư vấn TC mà. Có khi nào chuyển hs mình sang đợt này không nhỉ?
thế chắc bạn được chuyển hồ sơ sang đợt này r, hi, thích thế

Theo mình nghĩ thì bạn nào nhận được lịch thi nghiệp vụ thì sẽ thi nghiệp vụ,còn bạn nào nhận lịch phỏng vấn thì sẽ phỏng vấn.Lúc đến đáy người ta chuẩn bị danh sách hết rồi mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên