Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Nộp hồ sơ trực tuyến rùi bên Tech gửi tn về là nộp CV qua mail bạn ạ, hnay thì ng ta nt đi phỏng vấn.

t nhận dc mail, trước nhận được tin nhắn sau, 23/9 phỏng vấn nhóm ở Hoàng Đạo Thúy

cho mình hỏi là mang CV thì mang độc 1 tờ CV thôi hay là cả bộ hồ sơ vậy các bạn? Mình chưa đi tcb bao h nên ko biết :D

các bạn ơi, khi nộp hồ sơ các bạn nộp qua mail hay là bấm vô nút nộp trực tuyến ở phía dưới trang tuyển dụng, mình nộp hồ sơ ở trực tuyến mà sao mãi ko thấy gọi đi phỏng vấn j hết.:(( :((
Lần này t nộp thẳng vào mail thì mới có tin nhắn đi pvan chứ hồi trc nộp trực tuyến t chả bh thấy có tí hồi âm nào cả:(

- - - Updated - - -

Mà lần này có vẻ pvan đông hay sao mà kéo dài tới tận mấy ngày. 26/9 t mới pvan cơ mà chẳng thấy nói j đến pvan nhóm cả. Chẳng hiểu pvan nhóm tn thú thực t chỉ thik 1 mình chiến đấu vs mấy anh chị thui:D

cảm ơn bạn nhìu nhé, hĩ,nhưng mình nộp mail thì ko thấy có phản hồi lại là đã nhân dc mail, còn nộp trực tuyến thì có phản hồi lại là họ đã nhân dc email và đang xem xét

cảm ơn bạn nhìu nhé, hĩ,nhưng mình nộp mail thì ko thấy có phản hồi lại là đã nhân dc mail, còn nộp trực tuyến thì có phản hồi lại là họ đã nhân dc email và đang xem xét
T nộp mail cũng ko có phản hồi j đâu còn nộp trực tuyến xong lúc nào chả có mail tự động báo về là đang xem xét nên nói chung t thấy cứ mail thẳng thì yên tâm hơn:D. Ah mà t ứng tuyển vào cái chương trình tuyển dụng đào tạo tập trung đấy.

hôm nay mình cũng vừa nhận được nhắn tin mời đi phỏng vấn ở Hoàng Đạo Thúy nhưng hẹn tận 5h00 ngày 25/09......sao muộn thế nhỉ@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên