Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Bạn nào cho Minh hỏi Có ai Pv vòng 2 gồm 1 Anh trọc đầu 1 Anh đứng tuổi VS 1 chị k. Có ai biết tên họ k giúp Minh với! Mình Pv khcn

Bạn nào biết số bộ phận nhân sự có thể liên lạc được ko ? cho mình xin sđt :(

Bạn nào cho Minh hỏi Có ai Pv vòng 2 gồm 1 Anh trọc đầu 1 Anh đứng tuổi VS 1 chị k. Có ai biết tên họ k giúp Minh với! Mình Pv khcn

anh đứng tuổi tên là Thế Anh, chị thì hnhw tên là Cảnh Phong, tớ nhớ mang máng tên manly lắm, nhưng ra ngoài cái quên luôn, ko biết đúng ko.

đây cũng là hôi đồng mình pv, và sau khi về chia sẻ 1 bài thật dài trên này thì mình trượt T___T vậy là cũng ko tìm hiểu đc ac có nghe mình nói ko hay mình ko đủ yêu cầu hoặc mình ko may mắn :0

Chúc mừng các bạn nhé!!!

anh đứng tuổi tên là Thế Anh, chị thì hnhw tên là Cảnh Phong, tớ nhớ mang máng tên manly lắm, nhưng ra ngoài cái quên luôn, ko biết đúng ko.

đây cũng là hôi đồng mình pv, và sau khi về chia sẻ 1 bài thật dài trên này thì mình trượt T___T vậy là cũng ko tìm hiểu đc ac có nghe mình nói ko hay mình ko đủ yêu cầu hoặc mình ko may mắn :0

Chúc mừng các bạn nhé!!!

pv khó nói lắm bạn ah, ngoài kiến thức ổn thì còn phải cần kỹ năng giao tiếp..... nhưng quan trọng nhất là người ta có thích bạn hay không

có kq rùi sao, mình k có mail, chắc rớt rùi=((. chúc mừng các bạn đỗ nhek', lại tiếp tục đi rải đơn típ thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên