Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

- - - Updated - - -

cậu ơi như nào rồi? pv ổn chứ[/QUOTE]
t vào hội đồng a tú, tớ bị quay tơi tả..hehe. T cũng cứ chém thôi, chẳng biết thế nào nữa, chị hương cũng hỏi nhiều

các anh chị ấy nói bạn tn, mình bị bảo em làm GDV phù hợp hơn....nản
T thi GDV, k thấy anh anh chị nhận xét về vấn đề ấy c ah.

mình cũng cùng với bạn rồi :D, anh đấy là giám đốc chi nhánh thăng long, mà không hiểu các bạn khác ra mặt có vẻ khó chịu sao chứ mình 2 anh chị hỏi rất là vui vẻ, chỉ từ những công việc mình đã thực tập ở ngân hàng, hỏi về rủi ro tín dụng, xong anh ấy hỏi em cao to thế này có thích chơi thể thao không, cuối cùng là bổ sung điểm yếu, 2 anh chị rất hài, cười suốt :D
T k bị hỏi nghiệp vụ gì. Hỏi mấy kiến thức kinh tế xã hội tí thôi. Được 1 anh khen em hiểu biết rộng. (sướng) :3 Nói chung là những câu hỏi trong tầm kiểm soát của tớ. Cơ mà nói k được nuột là cho lắm. híc.

chiều nay mình nhận đc điện thoại của Tech báo 9h30 sáng mai đi test nghiệp vụ trên 191 Bà Triệu mà hỏi mọi người bạn bè chả thấy ai bị gọi đi như thế :(( có ai cũng nhận đc điện thoại như vậy ko :((

c ơi cậu pv lần 2 vào thời gian nào?
chiều nay mình nhận đc điện thoại của Tech báo 9h30 sáng mai đi test nghiệp vụ trên 191 Bà Triệu mà hỏi mọi người bạn bè chả thấy ai bị gọi đi như thế :(( có ai cũng nhận đc điện thoại như vậy ko :((

sao lại có vòng test vậy nhỉ :-s vậy là bạn đã qua đc pv lần 2 rồi ah? hay là lần này là lần thi đầu tiên? :-ssmà bạn thi vị trí nào thế? :-s

hôm nọ pvấn vòng 2 mình thấy ko tốt, mấy đứa bạn cùng pvấn thì tốt lắm mà hỏi bnó chả thấy đứa nào bị gọi đi ngoại trừ tớ cả :(( hôm nọ pvấn vòng 2 thì tớ đkí KHDN :(

- - - Updated - - -

có khi cái này là do tớ ấn nộp hồ sơ linh tinh trên web của nó nên là test đầu tiên của vị trí mới cũng nên :(

hôm nọ pvấn vòng 2 mình thấy ko tốt, mấy đứa bạn cùng pvấn thì tốt lắm mà hỏi bnó chả thấy đứa nào bị gọi đi ngoại trừ tớ cả :(( hôm nọ pvấn vòng 2 thì tớ đkí KHDN :(

- - - Updated - - -

có khi cái này là do tớ ấn nộp hồ sơ linh tinh trên web của nó nên là test đầu tiên của vị trí mới cũng nên :(

mai bạn đi thi thì hỏi giùm chúng t đc ko? :-s hay hỏi những ai đi thi cùng cũng đc :-s mà bạn đc gọi điện ah? Trước giờ 2 lần đều là nt mà nhỉ :-s

- - - Updated - - -

Linh ơi t sợ tóa :((

òa òa :(( có khi nào chúng ta tạch mất rồi chăng? :((( ngoài bạn ở trên ra đã ai đc gọi đi chưa ạ? :((

mình cũng được gọi mai đi test lịch giống b trên nè, nma mình chưa pv hay test ở Tech lần nào, nên là các b cứ yên tâm mai chỉ là test vị trí mới thôi !!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên