Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Thái Nguyên & nhiều tỉnh thành trên toàn quố

tớ không hoàn thành được hồ sơ trên web tech , nên tớ gửi bản thông tin ứng viên theo mẫu có sẵn trên web rồi rửi về mail : "tuyendung@ techcombank.com.vn" có được không các bạn ơi
ai nộp qua mail mà đượ gọi rồi bảo tớ với
tớ cảm ơn

T đăng xuất ra rồi nhập lại, vào lại công việc nhập nộp đơn trực tuyến, nhấn xem lại hồ sơ sẽ có cửa sổ mới hiện ra, ở góc trên cùng bên phải có nút chỉnh sửa hồ sơ, t nhấn vào đó thì lưu được. Mấy lần trước nhấn chỉnh sửa hồ sơ ngay bên ngoài thì ko thể nào lưu nổi.
Hi vọng cách này cũng ứng dụng được với máy của c

Bạn ơi làm sao lưu được phần quá trình học tập vậy??? Mãi mà t vẫn chưa lưu được rồi báo là chưa hoàn thành hồ sơ

tớ gửi bằng cả 2 hình thức là gửi trực tuyến trên wec Tech và gửi bản thông tin ứng viên vào địa chỉ: tuyendung@ techcombank.com.vn .
mà trên web thì xem hồ sơ toàn báo nhà tuyển dụng chưa xem...
mail thì chả biết như thế có được không mông lung quá. tows gửi mail như thế có được không, bạn nào bảo tớ với
tớ chân thành cảm ơn
ps: tớ ứng tuyển giao dịch viên ở thái nguyên , có bạn nào ở thái nguyên dược gọi chưa nhỷ?

tớ nhận được tin nhắn báo đi ứng tuyển rồi. các bạn như nào rồi ? có ai pv 9h sáng 25 ở hoàng đạo thúy ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên