Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Thái Nguyên & nhiều tỉnh thành trên toàn quố

Mình chỉ nhận được cuộc gọi thôi, chắc đến đó phải đi ôm roài, ko biết có phỏng vấn luôn ko nhỉ? Chị nhân sự yêu cầu mặc đồ công sở nữa mà
Mình thấy tin nhắn là mang bút chì, bút bi, máy tính nên nghĩ là thi viết thui ak. mà chưa ôn đc gì :(.Bạn cũng thi cùng địa điểm với mình ak :D

có bạn nào gửi đc mail cho chương trình tuyển dụng tập trung 2013 k thế???? tớ gửi cả thảy 6 lần r mà lần nào cũng bị lỗi k gửi đc. hichic

các bạn nộp qua hình thức nào mà lại được gọi đi vậy? Tớ nhiều lần nộp trực tuyến mà không được gọi :(

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Thái Nguyên & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [30.09.2013]

có tớ nè bạn cũng đi à

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Thái Nguyên & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [30.09.2013]

các bạn nộp qua hình thức nào mà lại được gọi đi vậy? Tớ nhiều lần nộp trực tuyến mà không được gọi :(

t nộp trực tuyến thôi, tạo hồ sơ như hướng dẫn thui b ak :D

- - - Updated - - -

có tớ nè bạn cũng đi à

bạn thi vị trí gì ấy?:D

tớ chẳng nhớ mình đã nộp vào ngân hàng này bao giờ nữa. gọi đi thi thì đi thui. tớ ở quảng ninh nè

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên