Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Thái Nguyên & nhiều tỉnh thành trên toàn quố

còn chưa hết hạn nộp mà đã phỏng vấn sơ loại là sao ta

mình từng lọt vào vòng phỏng vấn với giám đốc vùng nên mình cũngbieest sơ qua. nhưng mình không hoàn thiện được hồ sơ trên web Tech . nộp qua mail, mìnhkhoong tìm thấy mail ,hu hu.

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Thái Nguyên & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [30.09.2013]

cũng đã nộp và chờ thông tin từ ngân hàng cũng như các trao đổi của các bạn.

- - - Updated - - -

Không biết có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa nhỉ. công cuộc xin việc thật sự vất vả...

mọi người cho mình hỏi sao phần quá trình học vấn mình đăng kí mà mình không lưu được nhỉ?? ai biết chỉ mình với.thanks :)

bạn ui....ở đâu phỏng vấn sơ loại thế? mình thấy trên web tech thì hạn là 17/9 cơ mà nhỉ :-s

Có ai nhận được SMS mời ứng tuyển đợt Tuyển dụng tập trung 2013 không ạ? Mình check mail cá nhân nhưng không thấy có, truy cập vào techcombankjobs thì không thấy gì cả, là thế nào nhỉ? :((

Mình cũng chưa thấy mail. Bạn lên mục chém gió ấy, có bạn đưa thông tin về vấn đề này đấy. Ngay đầu topic luôn, thấy ghi là 17/09 là hết hạn nộp. Bảo nộp trực tiếp hoặc gửi trực tuyến trên web của tech. Nhưng mà nói thật, nộp trực tuyến trên web, kiểm tra mục quản lý hồ sơ, luôn luôn là nhà tuyển dụng chưa xem...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên