Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV làm việc tại SGD, Royal City, CN Hà Thành (Hà Nội) [31.08.2013]

Hả sao lại hẹn 18h? Hôm 29 vừa rồi mình lỡ hẹn ko đến pv đc, vừa nhận đc mail chiều nay là pv lại vào 2h chiều mai :)

Hả sao lại hẹn 18h? Hôm 29 vừa rồi mình lỡ hẹn ko đến pv đc, vừa nhận đc mail chiều nay là pv lại vào 2h chiều mai :)

Mình cũng không hiểu tại sao lại hẹn phỏng vấn vào giờ đấy, bên ngân hàng gửi cho mình những 3 mail liền, đều ghi 18h00...

T pv lúc 5h chiều. T thấy tin nhắn ghi ngày mai mà mail ghi mùng 1 tháng 8 nên gọi lại cho a ý. A ý nhầm lịch. hihi

Đúng rồi bạn ạ, của tớ như thê! Bạn được hẹn phỏng vấn mấy giờ thế, có bạn nào cũng 6h tối giống tớ ko? hihi
Nếu mà có bạn pv 5h thì chắc 6h người ta cũng vẫn pv đấy :-?

- - - Updated - - -

Mà hình như vòng pv này chỉ mới là vòng sơ tuyển phải k nhỉ? Có bạn nào đi pv đợt hôm 29/7 vừa rồi thì chia sẻ kinh nghiệm tí đi :-s

hic, hôm qua t nhận được tin nhắn của 1 anh số đuôi là 5560, bảo hẹn mai đi PV GDV, xong t check mail không thấy có gì, t gọi lại anh ấy bảo sẽ xem lại cho, xong vẫn không thấy mail, có ai bị như tớ không, hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,730
Thành viên mới nhất
ThietKeWebTerus
Back
Bên trên