Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV làm việc tại SGD, Royal City, CN Hà Thành (Hà Nội) [30.09.2013]

Có bạn nào giống như tớ không? Tech nhắn tin báo "Đã gửi thư mời ứng tuyển chương trình Tuyển dụng tập trung 2013. Check mail cá nhân để biết thông tin chi tiêt". Tớ vào mail có cái thư mời ứng tuyển thật, nhưng không nói rõ là tuyển vị trí GDV (tớ apply trên web vị trí này); chỉ có "trân trọng mời bạn tìm hiểu chương trình (tập tin đính kèm) và tự tin ứng tuyển tham gia chương trình" trong khi tập tin đính kèm là cái logo Tech =.=!. Họ còn ghi hạn chót ứng tuyển là 17/09.
Vậy là họ rep hay họ chỉ mời vậy?? tình trạng hồ sơ là vẫn chưa được xem :((
M mới ra trường, hi vọng nhiều nên gặp tình trạng này không biết xử lý sao :(

Bạn nào đã thi viết và phỏng vấn ở tech rồi, vi tri GDV có thể chia sẻ kinh nghiệm cho mình đc ko? t3 này thi rùi hix hix

Có bạn nào giống như tớ không? Tech nhắn tin báo "Đã gửi thư mời ứng tuyển chương trình Tuyển dụng tập trung 2013. Check mail cá nhân để biết thông tin chi tiêt". Tớ vào mail có cái thư mời ứng tuyển thật, nhưng không nói rõ là tuyển vị trí GDV (tớ apply trên web vị trí này); chỉ có "trân trọng mời bạn tìm hiểu chương trình (tập tin đính kèm) và tự tin ứng tuyển tham gia chương trình" trong khi tập tin đính kèm là cái logo Tech =.=!. Họ còn ghi hạn chót ứng tuyển là 17/09.
Vậy là họ rep hay họ chỉ mời vậy?? tình trạng hồ sơ là vẫn chưa được xem :((
M mới ra trường, hi vọng nhiều nên gặp tình trạng này không biết xử lý sao :(

Mình cũng nhận dc tin nhắn như bạn, nhưng mà ko dc gửi mail, có khá nhiều người nhận dc tin nhắn nhưng mà ko có mail. Cái này chỉ là mời bạn ứng tuyển thôi, chứ chả có gì đâu

Mình ứng tuyển vị trí GDV, chiều nay có nhận dc email techcombank ghi là "thư mời tham dự phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh" vào ngày 24/9 là sao thế nhỉ, có ai giống mình không????? Có khi nào cái này là mời đi phỏng vấn làm cộng tác viên thẻ tín dụng của techcombank!!!!!.... Ai bít j` k, giúp mình với

Mọi người cho mình hỏi phần thông tin chung, vui lòng chọn ngành nghề mong muốn ( có thể chọn tối đa 3 ngành ) ở phần hồ sơ xin việc, ngành nghề đó là ngành nghề mình muốn làm hay có liên quan j đến ứng tuyển vị trí GDV ko nhỉ. Hic. Ai giải đáp giúp mình với! :(

Mình cũng nhận được tin nhắn nhưng gmail thì không thấy gì? là sao vậy các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên