Techcombank [HOT] Techcombank tổ chức Chương trình Next Generation Operations Leaders 2014 [15.05.2014]

ui vừa nhận đc mail của TECH thông báo chuyển ca pvan thành chiều 13/6...chiều mai rùi.. :confused::confused: ko bít có nên đi ngày mai hay đổi ca như cũ ko nhỉ???:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mình cũng vừa nhận được tin nhắn và email thay đổi lịch phỏng vấn. Lại còn có thời gian check in, muộn thì ko được pv nữa :eek:. Tớ nghĩ nên đi luôn cho lành, gọi điện thay đổi lịch cũng vậy cả :)

Mình cũng vừa nhận được tin nhắn và email thay đổi lịch phỏng vấn. Lại còn có thời gian check in, muộn thì ko được pv nữa :eek:. Tớ nghĩ nên đi luôn cho lành, gọi điện thay đổi lịch cũng vậy cả :)
ừa, t cũng đã mail lại confirm tham dự pvan ngày mai rùi..hihi...mai c cũng đi à? ở Hoàng Đạo Thúy đó! :D t gọi điện thì thấy bên TECH nói do có quá nhiều ng apply nên phải dồn lịch pvan :oops:o_O :confused:

Mình cũng được thông báo phỏng vấn chiều mai. Mà cái giờ check in sớm quá :(

ah t cũng ko có chứng chỉ mà. T nghĩ vòng sau ng ta sẽ phỏng vấn bằng Eng đấy nên c có tiếng anh sẽ là 1 lợi thế hehee

Các bạn nộp cái apply với Bảng điểm đunggs không? Mình chỉ nhận được mỗi mail Auto :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên