NH.Nước ngoài [HOT] Shinhan Bank Vietnam tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Hải Phòng, Bắc Ninh, Bình Dươn

cocghe266

Administrator
Trước tiên, thay mặt cộng đồng, cảm ơn bạn baongocan đã cung cấp tin tuyển dụng này. Sau đây là nội dung chi tiết tin tuyển dụng:

SHINHAN BANK VIETNAM LTD is 100% Korean invested bank. We are now seeking for ambitious, intelligent, and creative individuals that will keep us on the leading edge.

If you desire to build an extraordinary career with Shinhan Bank Viet Nam and believe that you can make a difference, we invite you to submit your application for the following post:

No.
Job title (click job title for more details)
1Compliance Supervisor - Lawyer
Ho Chi Minh CityAugust 15, 2013
2Credit Card Sales Agent
Ho Chi Minh CityJuly 31, 2013
3Credit Officer
Song ThanJuly 31, 2013
4Cashier Staff
Binh DuongJuly 31, 2013
5Banking Officer
Ho Chi Minh City - Transaction CenterJuly 31, 2013
6Banking Officer
Bac NinhJuly 31, 2013
7Relationship Manager (Retail Banking)
Ho Chi Minh City - Head OfficeJuly 31, 2013
8Product Officer
9Credit Manager
Binh Duong - Song ThanJuly 31, 2013
10Call Center Staff
11Banking Officer
Hai PhongJuly 31, 2013
12Banking Officer
Ha NoiJuly 31, 2013

Shinhan Bank Vietnam

Mọi người ơi, mình thấy trong chi tiết công việc có ghi là "Level: Officer - Supervisor", như thế này thì có đòi kinh nghiệm không nhỉ?

Mọi người ơi, mình thấy trong chi tiết công việc có ghi là "Level: Officer - Supervisor", như thế này thì có đòi kinh nghiệm không nhỉ?
Mình cũng có chung câu hỏi giống bạn này, lên cấp quản lý rồi chắc phải yêu cầu kinh nghiệm chứ nhỉ?

Shinhan tuyển tại HP từ đợt 30/4 chưa thấy tin tức j, có 1-2 bạn đc gọi hỏi hiện tại chưa có vp tại HP thì có làm đc trên HN ko, cứ tưởng bị rơi vào quên lãng h lại sôi sục lên :p
Apply xem thế nào mặc dù tiếng anh mình ko khác j con ngơ @@

Re: [HOT] Shinhan Bank Vietnam tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Hải Phòng, Bắc Ninh, Bình Dương (tháng 7&8/2013)

Ủa sao vị trí Banking Officer tại HP mà lúc kích vào xem thì location lại ghi HN nhỉ, òa òa:((

- - - Updated - - -

Ủa sao vị trí Banking Officer tại HP mà lúc kích vào xem thì location lại ghi HN nhỉ, òa òa:((

Khi bấm vào chỗ apply now thì phải upload 2 file, có phải là điền form có sẵn và CV của mình tự viết không mn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên